SeABank triển khai chương trình Thực tập sinh 2012 [11/2]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Vậy là SeABank sẽ định hướng chuyên môn cho các bạn ngay từ vòng...gửi xe, chứng tỏ công tác đào tạo của SeABank rất tốt, tận dụng đầy đủ nhân tài. SeABank đúng là môi trường đáng mơ ước ;). Không biết mình có dc tận dụng không :SS

hic.không ngờ khai sinh lại liên quan tới việc làm. các anh chị lại tưởng mình ra trường muộn hay gì thì toi. về bắt đền bố mẹ thôi huhu
Không sao, chắc vẫn được, vấn đề là kết quả phỏng vấn OK là được. Ah văn hóa văn nghệ văn gừng tý thôi, anh cũng không có nhiều sở trường lắm

he he, anh nói trước là không dễ đâu nhé, nhưng không sao, sinh viên mà, có gì để mất đâu

Chả có gì đâu, ăn no ngủ kỹ vô tư không lo nghĩ là được ấy mà

---------- Post added 21-02-2012 at 11:49 PM ----------

Chiều mai anh sẽ gặp cả các bác còn lại

---------- Post added 21-02-2012 at 11:51 PM ----------

Không phải nói gì chứ nếu học xong chương trinh SeAStart của SB cũng đủ để sờ tát cái gì đó rùi, 5 ngày với nhiều trải nghiệm và kiến thức bổ ích lắm

em là Phạm văn nghĩa, hôm nói chuyện với anh ở phòng chờ đó, e pv phòng 3, 11h t7, chị gì mặc áo đỏ hiền hiền ấy pv em. chị bảo câu trả lời của em không được sắc xảo như chị mong muốn (văn kém mà hic), nhưng chị cũng rất ấn tượng: nhìn em dễ mến, dễ gần,thật thà, bảng điểm nữa, và em đi khiêu vũ nữa, không biết kết quả em thế nào anh?

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
em là Phạm văn nghĩa, hôm nói chuyện với anh ở phòng chờ đó, e pv phòng 3, 11h t7, chị gì mặc áo đỏ hiền hiền ấy pv em. chị bảo câu trả lời của em không được sắc xảo như chị mong muốn (văn kém mà hic), nhưng chị cũng rất ấn tượng: nhìn em dễ mến, dễ gần, bảng điểm nữa, và em đi khiêu vũ nữa, không biết kết quả em thế nào anh?
tò mò quá. đã đến h công bố kết quả đâu :( chờ đến cuối tuần đi :D mọi chuyện sẽ rõ mà mày

Hy vọng những người chờ đợi là những người hạnh phúc. Dù sao chúng ta đều là những người thành công.

Các em hỏi khó quá, anh khong trả lời được đâu :), chờ 1 2 ngày tới nhé

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất