SeABank triển khai chương trình Thực tập sinh 2012 [11/2]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hic. Chị Liên mới điện thoại pv tức thì, ôi! run quá xá! Hy vọng may mắn đến nhé! Nghe nói cuối tuần này biết kết quả phải không ta?
Chúc bạn may mắn vượt qua đợt này. Bạn thấy phỏng vấn qua điện thoại khác với phỏng vấn trực tiếp thế nào? Hihi, mình chưa dc phỏng vấn qua điện thoại lần nào nên chưa hình dung dc.

Hihi! phỏng vấn qua điện thoại thì đỡ tâm lý hơn tí, nhưng mình nghĩ bị động về thời gian thôi, các mặt khác vẫn vậy, vẫn phải là kiến thức, kỹ năng v.v...

Cũng chưa biết cái nào hơn cái nào đâu, nhìn chung là thấy nó kết thúc là nhẹ nhàng rồi, được hay không sẽ tính sau :)

---------- Post added 21-02-2012 at 06:51 PM ----------

Về thôi, hết 1 ngày mệt mỏi rồi, hẹn gặp lại lúc 23g với chuyên mục " câu chuyện đêm khuya"

Sao trên web ghi 21 là biết kết quả mà sao giờ chưa biết nhỉ, khi nào mới có ds trúng tuyển vậy mấy bác, đợi chờ là hạnh phúc mà sao chả thấy hạnh phúc gì hết vậy hix :-s

hjx. vẫn chưa đến lượt mình phỏng vấn. chắc là mai rùi. hồi hộp :D

Hixhix... CV mình hay thế mà sao mọi người nỡ từ chối... rồi cái đề tài này biết làm sao đây...:(( ACE ngân hàng giúp cucty với....
"hiệu quả ứng dụng marketing- truyền thông trong hệ thống ngân hàng"
yhoo: mylinh_pr
Sorry spam!​

Hôm nay các bạn được phỏng vấn thế nào?
Tớ hôm nay đã được đi test. Được ngồi làm bài ngay tại phòng, xung quanh là các anh chị nhân viên. Anh Cường thì đi qua đi lại để ý và hỏi mình xem làm đến đâu, làm thế nào, nhiệt tình lắm ý.
Làm test xong thì giờ tớ chỉ có thể bảo tnày:
"Chúc các bạn - những người sắp được làm test sẽ làm bài được kết quả tốt hơn tớ. Về mặt nào đấy, tớ nghĩ các bạn Giỏi hơn nên chắc điều đó là không khó khăn gì nhỉ :) "
Còn tớ thì tự thấy mình...tạch rồi :)

Tớ hôm nay đã được đi test. Được ngồi làm bài ngay tại phòng, xung quanh là các anh chị nhân viên. Anh Cường thì đi qua đi lại để ý và hỏi mình xem làm đến đâu, làm thế nào, nhiệt tình lắm ý.
"Chúc các bạn - những người sắp được làm test sẽ làm bài được kết quả tốt hơn tớ. Về mặt nào đấy, tớ nghĩ các bạn Giỏi hơn nên chắc điều đó là không khó khăn gì nhỉ :) "

Chưa biết kết quả nên bạn cứ yên tâm mà hy vọng nhé, chắc các anh chị cũng k yêu cầu quá cao điểm thi viết lắm đâu. Cơ cấu đề thi thế nào bạn? Các bạn qua vòng phỏng vấn đều phải thi viết hay chỉ đối với 1 số người đặc biệt hả bạn?

Bạn ơi, kiến thức mà ngân hàng test có rộng k, về những chủ đề j vậy. thank nhé :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem