SeABank triển khai chương trình Thực tập sinh 2012 [11/2]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Xin chào ngày mới :D
Chúc cả nhà có một ngày làm việc, học tập vui vẻ :)

Cuối tuần này mới có danh sách trúng tuyển các bạn nhỉ? Lại hồi hộp chờ đợi zùii!:))

A cường ơi cho e hỏi với: Tại sao ko phải ai cũng đc gọi đi test a? do tùy từng vị trí ứng tuyển hay khả năng các bạn ấy đc giữ lại sẽ cao hơn?

Anh Cường, hôm qua em chờ điện thoại của anh đến 6h chiều nhưng không thấy.
Như vậy là lịch của em sẽ là vào chiều thứ 4 đúng không ạ?Em Nha Trang nhé a!

Chiều hnay ngoài bạn Vũ Thị Hằng ra còn ai được gọi đi phỏng vấn k?

Chúc mừng SeABank được NHNN xếp hạng Ngân hàng nhóm 1 với tăng trưởng tín dụng 2012 tối đa 17%, là mức cao nhất trong hệ thống ngân hàng, dành cho TCTD có hoạt động lành mạnh.

Chúc SeABank ngày càng mạnh mẽ, hiệu quả và an toàn, sớm trở thành Ngân hàng bán lẻ tiêu biểu Việt Nam.

"cây non đừng mong hái quả chín nhiều" hay anh ạ, em nghĩ chậm mà chắc cũng tốt. Với lại chính ra những người thành công vang dội lại là người đã thất bại và vấp ngã rất nhiều lần nhưng họ luôn đứng dậy, đi tiếp. Đó mới là điều đáng quý thế nên chả có lý do gì khiến chúng ta phải buồn nếu có đôi lần ko nhận đc kết quả tốt

Hi thực sự cảm ơn anh Cường rất nhiều ạ, qua những gì anh chia sẻ, em có cảm giác thấy môi trường làm việc ở SB thực sự rất thân thiện, gần gũi, khác nhiều so với những gì trc đây em nghĩ. Như kiểu anh đang truyền cảm hứng cho bọn em tiếp tục theo đuổi ngành này vậy :p

cả nhà cho t hỏi,ở hà nội đã có ai đc gọi phỏng vấn chưa? hình thức phỏng vấn thế nào vậy?thanks nhé

Hic. Chị Liên mới điện thoại pv tức thì, ôi! run quá xá! Hy vọng may mắn đến nhé! Nghe nói cuối tuần này biết kết quả phải không ta?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem