SeABank triển khai chương trình Thực tập sinh 2012 [11/2]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Có rất nhiều bạn hỏi câu này. nhưng xin được nói thật là có những lý do không thể nói ra ở đây được. Các bạn sẽ cho rằng "tù mù" hay " ăn may" hay gì đi nữa. Tuy nhiên đến thời điểm hiện tại tất cả các hồ sơ đang PV đều đạt yêu cầu của SB. Các bạn cũng suy nghĩ cùng anh 1 chút xem là tại sao có bạn được pv riêng, có bạn được phỏng vấn chung, có bạn chăm chút hồ sơ mà vân chưa có lịch pv. Giải thích thì nhiều lý do lăm: hồ sơ chưa đạt lần 1, cũng có thể có lần 2, hoặc 1 lần nào nữa chứ, sao không tự hỏi mình 1 chút là tại sao mình bị loại, mình cần sửa hoặc cải thiện điều gì.... nhiều thứ lắm, hoặc sao không thử ở 1 vị trí khác không phải ngân hàng

---------- Post added 18-02-2012 at 10:36 AM ----------

Oh xin chào Nga, anh đã có kết quả của em. Nhưng chắc chắn sẽ tham gia 1 bài test kéo dài khoảng 4 giờ tại SB đấy. Sang tuần sẽ có lịch và gọi cho em.Goodluck

mình vừa đi pv về, nói chung là khá thoải mái. Các a c rất thân thiện. c pv cho mình 1 chữ "Đ" và 1 con số "8" ko biết là có ý nghĩa gì nữa.hic.
Chúc các bạn thứ 2 pv tốt nha.

Có rất nhiều bạn hỏi câu này. nhưng xin được nói thật là có những lý do không thể nói ra ở đây được. Các bạn sẽ cho rằng "tù mù" hay " ăn may" hay gì đi nữa. Tuy nhiên đến thời điểm hiện tại tất cả các hồ sơ đang PV đều đạt yêu cầu của SB. Các bạn cũng suy nghĩ cùng anh 1 chút xem là tại sao có bạn được pv riêng, có bạn được phỏng vấn chung, có bạn chăm chút hồ sơ mà vân chưa có lịch pv. Giải thích thì nhiều lý do lăm: hồ sơ chưa đạt lần 1, cũng có thể có lần 2, hoặc 1 lần nào nữa chứ, sao không tự hỏi mình 1 chút là tại sao mình bị loại, mình cần sửa hoặc cải thiện điều gì.... nhiều thứ lắm, hoặc sao không thử ở 1 vị trí khác không phải ngân hàng

---------- Post added 18-02-2012 at 10:36 AM ----------

Oh xin chào Nga, anh đã có kết quả của em. Nhưng chắc chắn sẽ tham gia 1 bài test kéo dài khoảng 4 giờ tại SB đấy. Sang tuần sẽ có lịch và gọi cho em.Goodluck

Anh ơi, e muốn hỏi, Seabank còn tuyển thực tập sinh lần 2 trong năm nay không ạ?

em cũng thích cách phỏng vấn của chị ấy.hi mỗi lần pv là một lần rút kinh nghiệm.:)

a cường ơi, a có thể cho bọn e biết khi nào có kết quả ko a? và ý nghĩa của chữ "đ" và con số "8" đc ko a? e thấy hơi lo.hihi

Mình và thằng cùng phòng mình thực tập kỳ trước rồi Cũng ham hố nộp hồ sơ để lấy kinh nghiệm phỏng vấn mà ko được.Trong khi thằng bạn cùng phòng nó thi tuyển vào ACB đạt cách đây mất hôm,đang hoàn tất hồ sơ để đi làm Mà CV nhiều đẹp thế mà ko được gọi Haizzzzzzzzzzzzzzzzz

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,804
Thành viên mới nhất
kreatormerch