SeABank triển khai chương trình Thực tập sinh 2012 [11/2]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hic.Hồi hộp quá! đi ngủ thôi cả nhà ơi! đi ngủ để đón điều may mắn nào. chúc cả nhà ngủ ngon!

Ối, không đâu, không đâu, anh cố gắng là nhân viên tốt thôi, G9 all of you

hic, em hiểu rồi. nếu như một bạn sv năm 3 nào đó gửi hồ sơ mà nghang nhận thấy có thể có tiềm năng thì vẫn cho phép kiến tập hả anh? :))

Chúc a Cường và các bạn ngủ ngon, hy vọng mai ai mở link tuyển dụng của SeAbank cũng đều cười tươi hớn hở ;)

Những bạn không gọi hôm nay có thể được phỏng vấn vào thứ 7 hoặc tuần sau, những bạn không được gọi và không có tên trong danh sách phỏng vấn thì chắc phải hẹn 1 dịp khác

---------- Post added 17-02-2012 at 12:50 AM ----------

Hơi khó đấy bạn ạ nhưng vẫn có thể mà

Những bạn không gọi hôm nay có thể được phỏng vấn vào thứ 7 hoặc tuần sau, những bạn không được gọi và không có tên trong danh sách phỏng vấn thì chắc phải hẹn 1 dịp khác
anh ơi, vậy là thứ tự phỏng vấn theo điểm hồ sơ dự tuyển phải ko ạ?

Bao giờ cho đến 8h sáng :(
P/S: Anh Cường ơi bọn em cảm ơn anh rất rất nhiều ạ. Cho dù có được đi phỏng vấn hay không thì sự nhiệt tình của anh cũng làm bọn em có thêm tinh thần và quyết tâm làm việc trong bank, đặc biệt là SeABank :X

Ở Hà Nội vẫn không có tin túc gì là sao cả nhà nhỉ...?Không biết có qua vòng hồ sơ không, hơi bị hồi hộp..;)

Chúc hôm nay là một ngày may mắn đối với các bạn đang chờ danh sách phỏng vấn nha :) :x
Mong mọi người sẽ đều có tên :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,800
Thành viên mới nhất