SeABank triển khai chương trình Thực tập sinh 2012 [11/2]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
có mem nào được gọi đi phỏng vấn seabank chưa? trang web của seabank thông báo là 15/2 mới hết hạn nộp hồ sơ! không biết thế nào đây,haizz...

Xin chào bạn,
Tôi xin trả lời câu hỏi của bạn như sau: Chương trình thực tập sinh của SeABank từ năm 2011 đã tiến hành trả "phụ cấp" cho các bạn tham gia chương trình 1 cách đầy đủ và có kết quả, đánh giá nhận xét từ đơn vị mà bạn được thực tập.
Chương trình năm 2012 chúng tôi có cải tiến thêm nhiều yếu tố mới và có ghi chú rất rõ rằng: Nhận phụ cấp (trong thời gian thực tập sinh) , lương thưởng (trong thời gian học việc, thử việc, chính thức) và mức lương này sẽ theo lộ trình thời gian và dành riêng cho các bạn sinh viên mới ra trường. Như vậy là rất rõ rồi, số tiền các bạn nhận được sẽ là 1.000.000 đống/ tháng và sẽ có chỉ tiêu rất rõ ràng khi thực tập

---------- Post added 14-02-2012 at 09:40 AM ----------

Không phải hy vọng đâu, nếu bạn vượt qua vòng sơ loại hồ sơ và phỏng vấn sau đó có kết quả tốt trong thời gian thực tập. Nhưng nếu đánh giá quá cao số tiền đó thì bạn đã bỏ đi 1 cơ hội để trở thành nhân viên chính thức của ngân hàng

Xin chào bạn,
Tôi xin trả lời câu hỏi của bạn như sau: Chương trình thực tập sinh của SeABank từ năm 2011 đã tiến hành trả "phụ cấp" cho các bạn tham gia chương trình 1 cách đầy đủ và có kết quả, đánh giá nhận xét từ đơn vị mà bạn được thực tập.
Chương trình năm 2012 chúng tôi có cải tiến thêm nhiều yếu tố mới và có ghi chú rất rõ rằng: Nhận phụ cấp (trong thời gian thực tập sinh) , lương thưởng (trong thời gian học việc, thử việc, chính thức) và mức lương này sẽ theo lộ trình thời gian và dành riêng cho các bạn sinh viên mới ra trường. Như vậy là rất rõ rồi, số tiền các bạn nhận được sẽ là 1.000.000 đống/ tháng và sẽ có chỉ tiêu rất rõ ràng khi thực tập

---------- Post added 14-02-2012 at 09:40 AM ----------

Không phải hy vọng đâu, nếu bạn vượt qua vòng sơ loại hồ sơ và phỏng vấn sau đó có kết quả tốt trong thời gian thực tập. Nhưng nếu đánh giá quá cao số tiền đó thì bạn đã bỏ đi 1 cơ hội để trở thành nhân viên chính thức của ngân hàng

bạn có vẻ rất am hiểu về chương trình thực tập này của SeABank vậy, bạn là nhân viên của SeABank? vậy các thời gian như phỏng vấn, thông báo kết quả, đào tạo vẫn như dự kiến hay đã có sự thay đổi?

Rất đơn giản, bạn đánh máy đầy đủ và in ra là được

Vì tôi là người đang triển khai chương trình đó mà, hiện tại chúng tôi vẫn đang tiến hành chấm điểm hồ sơ, lịch phỏng vấn sẽ có trong 1 2 hôm tới, dự kiến lịch đào tạo tính đến thời điểm này chưa có gì thay đổi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,798
Thành viên mới nhất
riseagainstmerc