SeABank triển khai chương trình Thực tập sinh 2012 [11/2]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
mang đến tận nơi nộp trực tiếp hả bạn ?

NH đã ghi rõ : Gửi trực tiếp bản cứng : Phòng bì ghi rõ Hồ sơ Tham dự chương trình " Từ thực tập sinh tới Banker chuyên nghiệp SeABank 2012"

Tại Hà Nội:

Bộ phận Phát triển tổ chức : Phòng Tổ chức Nhân sự Hội sở SeABank- Tầng 4, tòa nhà Hà Nội Tourist-18 Lý Thường Kiệt, Hoàn Kiếm, Hà Nội

bảng điểm năm # thôi không khéo lại phải xin thêm bảng điểm lại ấy có kì 1 năm 4 :((

haiz.mình đi thực tập bên vp mà họ không cho làm gì.tài liệu cũng ko được động vào ấy. kiểu này phỉa sang seabank thử vận may thôi.^-^

Không biết thế nào mấy đứa bạn kêu ca đi thực tập nó toàn cho ngồi chơi xơi nước.Haiz

các bạn ơi, bảng điểm photo công chứng có được ko?
Ở địa phương t nta k công chứng bảng điểm, nhưng phòng giáo vụ của trường thì có công chứng đàng hoàng cho sv :">

Cố gắng, lần này fải kịp nộp hồ sơ trước hạn mới đc :) Lần trước hụt MB, bùn quá :(
Bạn sammap nhà m phải ko? :">

Mình có chỗ thực tập rồi..nhưng nội dung thực tập bên này hấp dẫn quá..lại còn đc đào tạo+ lương...làm thế nào bây giờ??? thực tập cả 2 bên có đc ko nhỉ?:(
M nghĩ b nên xem xét đâu là thứ tốt nhất cho m, nếu khả năng b kham đc thì thử sức ở cả 2 NH và có thể là 2 vị trí khác nhau xem sao ^^
Nên có quyết định sáng suốt kẻo lại lợi bất cập hại :p

Chứng minh thư nhân dân (bản chứng thực # công chứng) nhé :D
CMND chỉ có chứng thực nhé :D Bạn foto ra vài bản rồi ra UBND Phường (bất kỳ) rồi họ chứng thực cho, sáng làm thì chiều lấy :D
>"<
T thấy nó chẳng khác j nhau cả, chứng thực = chứng nhận sao ý bản chính - công chứng còn j >"<
Các nhà TD họ yêu cầu hầu hết là CMTND có công chứng tức là xác nhận sao ý bản chính của chính quyền địa phương thôi

---------- Post added 04-02-2012 at 09:25 PM ----------

Ak mà ko biết 1 ng có đc nộp vào hơn 1 vị trí ko nhỉ? :-/

ko biết nhứng gì họ PR có đúng ko? như tớ đang thực tập ở VP Bank chán lắm !!!!!!! hic hic

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,687
Thành viên mới nhất
Xuongmaytuivai