SeABank triển khai chương trình Thực tập sinh 2012 [11/2]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Các em được gọi phỏng vấn không phải mang theo gì cả, hồ sơ anh đã có rồi. SB phỏng vấn đến 21g là chuyện bình thường mà. Các em được gọi thì bố trí thời gian, đi sớm 1 chút vì giờ đó rất dễ tắc đường. Đến sớm và gửi xe tại phố Phạm Sư Mạnh, công sau của tòa nhà 18 Lý Thường Kiệt.
Thông tin danh sách sẽ được đăng tải vào ngày mai, dự kiến có 4 Hội đồng phỏng vấn.
Không có quá nhiều thời gian để trình bày dài dòng, thật ấn tượng và thể hiện thật tốt hình ảnh của mình là OK
Hẹn gặp lại các em!

---------- Post added 16-02-2012 at 10:13 PM ----------

Có làm gì đâu mà líu lưỡi, cứ nói bình thường mà, chắc lần đầu đi pv nên hơi run đấy thôi, cơ hội chỉ đến 1 lần, hãy bình tĩnh tự tin và dành chiến thắng,

---------- Post added 16-02-2012 at 10:16 PM ----------

Không phải đâu Hoàng, tất cả hồ sơ hạn chót nộp là ngày 15, SB tổng hợp lại, chấm điểm và tiến hành phỏng vấn. Các trường hợp được phỏng vấn trước là những hồ sơ mà phòng Nhân sự thấy phù hợp với 1 số vị trí và tiến hành phỏng vấn ngay.
Có khá nhiều bạn đã được phòng nhân sự scan Hồ sơ+ Bảng điểm để gửi các phòng ban chức năng ở HO để lựa chọn phỏng vấn thực tập. Hiện nay tại SB cũng có 1 số bạn đang thực tập rồi (tại phòng Kế toán, Khối NH Bán lẻ...)

Em thực tập ở Việt Á và mới kết thúc thời gian thực tập vào ngày 12 vừa rồi ạ. BCTT+lvăn tại NH này e đã hoàn thành xong.
Jờ thì chờ mai pvấn ở SeA Bank để có cơ hội làm nốt cái BCTT+lvăn của ngành học còn lại tại NH mình thôi ạ :"> :D

---------- Post added 16-02-2012 at 10:21 PM ----------

Chúc mừng c nhé :-bd
M vẫn chưa đc, nộp mùng 9 :(
Chắc ấy sớm dc pvấn thui, a Cường bảo mai có dsách r mà :D

oài hồi hộp ghê, cơ mà nghĩ lại mình nộp bảng điểm cũ vì không kịp xin bảng điểm mới, tiếc quá,
Mà anh Cường ơi, nếu đc đi phỏng vấn, bọn em có cần mang theo bảng điểm mới để bổ sung không ạ?

Oh như vậy là tốt quá rồi, thực tập tại 1 NH đã hoàn thành được đào tạo cơ bản rồi, thế là quá tốt rùi

5h30 mà SB còn phỏng vấn cơ ah? bạn có nhầm giờ ko đó? mà thấy a cường bảo sáng t7 mới bắt đầu pv mà, sao mấy bạn lại đc phỏng vấn sớm thể nhỉ?

tớ nghĩ là 5h30 chiều ,lúc đó NH mới làm xong, có time để PV mình chứ
Haizz, tớ nộp hôm 11, cũng chưa có thông tin gì:( .Không khéo lần này cũng bị loại từ vòng gửi hồ sơ như mấy lần trước mất :((

Chưa, mai mới có thông báo trên website của SB, và gửi mail mời phỏng vấn, nếu có địa chỉ email, còn lại là thông tin trên website của SB thôi

huhu. mình nộp từ hôm mùng 2 mà giờ chưa thấy gi. nghe các bạn nói mà run lẩy bẩy thôi...hic...chắc bị loại quá...

---------- Post added 16-02-2012 at 10:47 PM ----------

oài...hồ sơ của mình nộp từ hôm mùng 2... sợ bị lãng quên quá...hic

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,096
Tổng số thành viên
351,849