SeABank triển khai chương trình Thực tập sinh 2012 [11/2]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bọn em chỉ giúp đỡ và góp ý cho nhau thôi mừ anh :p
Các bạn phản hồi nhanh quá, đề nghị không "lộ đề" câu hỏi phỏng vấn :)

---------- Post added 16-02-2012 at 06:52 PM ----------

Chính xác đó, chúng tôi sẽ phỏng vấn ban qua điện thoại.Nếu đạt chúng tôi sẽ scan hồ sơ gửi về CN Cần Thơ. Chúc bạn may mắn

[/COLOR]Danh sách sẽ đưọc đăng trên website của SeABank và có thể sẽ gửi mail cho các bạn. Hãy luôn chủ động, đừng chờ vào 1 cơ hội các bạn ơi[/QUOTE]
hic, em vào website của SB mà thường xuyên bị "Forbidden. You don't have permission to access /index.php on this server." anh ạ

bây giờ buổi tối chắc các a ý chưa up danh sách lên đâu mà vào nữa bạn, mai vào đi :D

Các bạn phản hồi nhanh quá, đề nghị không "lộ đề" câu hỏi phỏng vấn :)

---------- Post added 16-02-2012 at 06:52 PM ----------

Chính xác đó, chúng tôi sẽ phỏng vấn ban qua điện thoại.Nếu đạt chúng tôi sẽ scan hồ sơ gửi về CN Cần Thơ. Chúc bạn may mắn

Hix hix, e chỉ có ý tốt, vả lại e thấy ko nói thì các bạn cũng bik muh, mấy câu này cũng phổ biến khi pv :">

Anh Cường gọi cho tớ rồi, ở Hà Nội!
@ anh Cường. Anh ơi lúc chiều em mừng quá quên mất không hỏi anh cần mang theo giấy tờ gì khi phỏng vấn ạ? Em check mail và web không thấy thông báo gì, anh cho em check lại thông tin với ạ: 5h30 ngày 17/02 tại tầng 4, số 18 Lý Thường Kiệt phải không ạ? Em cảm ơn anh nhiều!

@ anh Cường. Anh ơi lúc chiều em mừng quá quên mất không hỏi anh cần mang theo giấy tờ gì khi phỏng vấn ạ? Em check mail và web không thấy thông báo gì, anh cho em check lại thông tin với ạ: 5h30 ngày 17/02 tại tầng 4, số 18 Lý Thường Kiệt phải không ạ? Em cảm ơn anh nhiều!
bạn đăng ký vị trí gì thế ? chúc mừng nha.

ui. thế ah? bạn học trường nào vậy? bạn dk vị trí nào thế? nhiều bạn được chưa vậy? ở hà nội anh cường gọi chứ không có danh sách trên website ah?

Ở Hà Nội mà được điện thoại rồi ah bạn :D. Sao không thấy thông tin gì trên Web tuyển dụng của Seabank nhỉ...

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Sao trên web của Seabank mới chỉ có danh sách Tp HCM thôi mà, ở Hà Nội lại gọi điện ah?:-s:-s=((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,096
Tổng số thành viên
351,847
Thành viên mới nhất
youhuihuodog56