SamSung Việt Nam tuyển dụng sinh viên tốt nghiệp năm 2011-2012-2013 [23.11.2013]

• Bắt đầu badday03
  • Ngày bắt đầu
chào các bạn, mình là thành viên mới, xin mạn phép hỏi các bạn có ai đã được gọi vào gsat chưa, share cho mình cv với, hôm nay mình mới biết, hic, vào trang của ss nó đã báo không tuyển công việc đó nên ko thấy có cái form nào rồi
cảm ơn các bạn,các bạn inbox giúp mình với

Mình dân FTU, GPA 3,57. TOEIC 950, viết CV không đến nỗi tệ. Vẫn tạch như thường. Nói chung là chọn hồ sơ random và mình không có duyên với SS:((. May là chưa ôn GSAT tí gì=)))

Vòng hồ sơ cũng có nhiều yếu tố và cũng có hên xui nữa. chúc các bạn ko may mắn sẽ tìm được những cơ hội tốt hơn. Còn các bạn sắp thi Gsat, các bạn ôn được gì chưa? tình hình thế nào rùi.:)

Mỗi lần nghe lời chúc thế này mình lại rất đau khổ =))

Vòng hồ sơ cũng có nhiều yếu tố và cũng có hên xui nữa. chúc các bạn ko may mắn sẽ tìm được những cơ hội tốt hơn. Còn các bạn sắp thi Gsat, các bạn ôn được gì chưa? tình hình thế nào rùi.:)

Bạn bên kinh tế hay kỹ thuật vậy? Mình chưa ôn gì vì chưa có time, mình vs bạn cùng chia sẻ để thi tốt đi :D

mình bên Kinh tế, còn bạn? mình cũng chưa ôn được gì mà nói thực là chẳng biết ôn gì. :D
Ko biết năm nay có tuyển nhiều về Bắc Ninh ko nhỉ, hay gần như là Thái NGuyên hết?

Mình cũng kinh tế, và thấy ghi là Bắc Ninh. Có gì cùng ôn tập để thi tốt bạn nhé :)

Có khi đến Gsat còn random huống chi là hồ sơ :-". Có bạn nào trên ub tạch tháng 6 mà giờ vẫn pass ko.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,674
Thành viên mới nhất
kalushorchestra
Back
Bên trên