SamSung Việt Nam tuyển dụng sinh viên tốt nghiệp năm 2011-2012-2013 [23.11.2013]

• Bắt đầu badday03
  • Ngày bắt đầu
Nộp xong chả thấy có xác nhận gì cả nhỉ?!

Bạn ơi, bạn nộp xong, khi click "tình trạng của tôi" trong cột "tình trạng tuyển dụng" ng ta có ghi là "đã nôph hồ sơ" ko? Tớ lưu xong, click nộp, hệ thống hỏi lại có lưu ko, t chọn lưu rồi chọn nộp, xong xuôi chọn "tình trạng của tôi", tng cột "tình trạng tuyển dụng" lại ghi là "chưa nộp đơn hay hố sơj" j đó ?!? :(( , của bạn sao? Hic, lỡ gửi lại thành gửi 2 lần ng ta loại thì tèo :((

mình phải đánh 3 lần mới gửi được,mất hơn tiếng đồng hồ,đã nhận được reply nhưng không biết được gọi đi thi không nhỉ?

Đã nộp.
T nộp xong có mail xác nhận nữa, bạn nào chưa biết đã nộp đc hay chưa vô mail là biết liền á :D

cho mình hỏi là bắt buộc phải giới thiệu bản thân và lý do trên 1000 ký tự à? sao nhiều thế nhỉ?

phải đánh đủ trên 1000 từ,và phải nộp luôn,không lưu gì hết nhé,không thì phải viết lại đó

Các bạn cho hỏi đợt này tuyển dụng làm việc ở bắc ninh hay thái nguyên vậy?

Bạn ơi, bạn nộp xong, khi click "tình trạng của tôi" trong cột "tình trạng tuyển dụng" ng ta có ghi là "đã nôph hồ sơ" ko? Tớ lưu xong, click nộp, hệ thống hỏi lại có lưu ko, t chọn lưu rồi chọn nộp, xong xuôi chọn "tình trạng của tôi", tng cột "tình trạng tuyển dụng" lại ghi là "chưa nộp đơn hay hố sơj" j đó ?!? :(( , của bạn sao? Hic, lỡ gửi lại thành gửi 2 lần ng ta loại thì tèo :((
Bạn cứ làm lại đi, như thế là chưa đc đâu. Mình cũng phải làm lại, lần sau thì đã có mail xác nhận của SS.

cho mình hỏi là có mail xác nhận có nhanh không?

- - - Updated - - -

phải đánh đủ trên 1000 từ,và phải nộp luôn,không lưu gì hết nhé,không thì phải viết lại đó
sao mình viết không đủ 1000 vẫn được nhỉ? chỉ dài dài một chút là nộp được rồi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,723
Thành viên mới nhất
westfranzec54
Back