Xem thông báo chính thức về chương trình tại: [HOT] Sacombank tuyển dụng Thực tập viên tiềm năng năm 2015 [31.10.2014]

chương trình này có kết thúc trước khi test TTVTN 2015 không ạ? em muốn tham gia TTVTN nữa

Bạn ơi, mình tự tạo một mẫu giống thế có được không?
Không bạn ơi, phải sử dụng mẫu của Sacom bạn nhé. Mà có sẵn, đỡ phải tạo, sao lại không dùng nhỉ? Phải chăng vì vị trí dành cho những bạn năng động nên các bạn muốn "sáng tạo" CV?:rolleyes: Với ngân hàng thì trừ khi được sự cho phép, còn đâu cái gì cũng phải theo "khuôn mẫu".

chương trình này có kết thúc trước khi test TTVTN 2015 không ạ? em muốn tham gia TTVTN nữa
Khả năng là có em ạ, vì hạn chót nộp hồ sơ là 26/09 rồi. Khả năng sẽ tuyển xong trước giữa tháng 10. Tuyển các bạn vào rồi còn hướng dẫn để các bạn làm sự kiện tại các trường, thông báo kết quả vòng hồ sơ đến các ứng viên nữa. Em có thể đồng thời gửi đơn tham gia cả 2 chương trình. Nếu pass chương trình này sẽ có lợi thế ở chương trình TTVTN.

Khả năng là có em ạ, vì hạn chót nộp hồ sơ là 26/09 rồi. Khả năng sẽ tuyển xong trước giữa tháng 10. Tuyển các bạn vào rồi còn hướng dẫn để các bạn làm sự kiện tại các trường, thông báo kết quả vòng hồ sơ đến các ứng viên nữa. Em có thể đồng thời gửi đơn tham gia cả 2 chương trình. Nếu pass chương trình này sẽ có lợi thế ở chương trình TTVTN.
thanks a :p

a ơi, cho em hỏi chút :p chương trình này tuyển ở đâu vậy ạ? hà nội hay tất cả các tỉnh có chi nhánh của sacombank ạ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,494
Thành viên mới nhất
Broken Bones Me
Back
Bên trên