Sacombank triển khai Chương trình Thực tập viên tiềm năng Sacombank 2012 tại HCM [30/11]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
khi đến nộp hồ sơ người ta bắt mình bỏ giày dép ra để đo chiều cao đấy bạn ah. đi dép cao chẳng có tác dụng gì đâu.

anh chị nào đang làm ở Sacombank HN tổ chức chtr này đi :)) cho chúng em mừng :)

Ở mục" Đề tài thực tập", trong Bảng thông tin sinh viên phải điền như thế nào vậy mọi người...

Anh chị cho em hỏi ở bảng thông tin cá nhân theo mầu của Sacom,có phần tính cách,điểm mạnh,yếu ,mình ghi nó trùng nhau đc ko ạ?

Trường em ngày 11/11 mới có giấy thực tâp, vậy em có thể bổ sung sau được không ạ?

năm trước cũng thi vào đây này , thi gần 4 vòng , vòng phỏng vấn cuối cùng quyết định là có được tiềm năng hay ko ấy , đuối lắm . Vô đó toàn là được giao đi in , đi photo , đem chứng từ đi trình ký này nọ , chán chết luôn ấy . Mà thương thì được trả sau 20 ngày kể từ ngày kết thúc đợt thực tập , chờ lương dài cổ luôn

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
năm trước cũng thi vào đây này , thi gần 4 vòng , vòng phỏng vấn cuối cùng quyết định là có được tiềm năng hay ko ấy , đuối lắm . Vô đó toàn là được giao đi in , đi photo , đem chứng từ đi trình ký này nọ , chán chết luôn ấy . Mà thương thì được trả sau 20 ngày kể từ ngày kết thúc đợt thực tập , chờ lương dài cổ luôn

Vô pv có đo chiều cao không bạn?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,672
Thành viên mới nhất