Review review pv vòng 1 vietinbank

chào các anh chị em, hôm nay thì mình cũng mới qua vietinbank phỏng vấn vòng 1,cũng có đôi điều muốn chia sẻ:
1. hội đồng 5 người, phỏng vấn từng người 1, khoảng 20p một người, cảm giác chờ đợi khá lâu khi mình là người thứ 3 phỏng vấn
2. do mình có kinh nghiệm từ trước, vậy nên các câu hỏi tập trung nhiều về cách tăng dư nợ, cách tìm kiếm khách hàng, cũng như quản trị rủi ro, như mình thì làm nhiều về nhà đất dự án nên bị hội đồng xoáy sâu vào quản trị rủi ro của nhà dự án.
3. hỏi công việc đang làm, vì sao muốn sang vietin, thử thách 2 tháng có làm được không...
Một chút thông tin đến mọi người.

Bạn biết khi nào có kết quả phỏng vấn vòng 1 không? Rớt có gửi Mail báo ko hả bạn?

Mình cũng vừa phỏng vấn vòng 1 ở Hậu Giang. Do đã có kinh nghiệm vị trí tín dụng bán lẻ nên các câu hỏi xoáy sâu vào công việc mình làm:
1/ Giới thiệu bản thân
2/ Đang quản lý bao nhiêu dư nợ, huy động
3/ Tìm kiếm khách hàng
4/ Ngoài cho vay huy động thì mạnh nhất là sản phẩm nào (mình trả lời thẻ tín dụng, câu hỏi tiếp sẽ xoáy sâu vào sản phẩm thẻ tín dụng)
5/ Vì sao ko làm bank cũ, vì sao lại chọn viettinbank
Tình hình là trả lời theo phản xạ chứ mấy cái ôn quên hết. 50/50 đang đợi kết quả..

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,483
Thành viên mới nhất
mokatamtamcz
Back
Bên trên