QHKHCN ANBINH bank..xin mọi người góp ý kiến

nothignx

Thành viên
Mình sắp đi làm CVQHKH cá nhấn tại ANBINH bank..chưa có chút kinh nghiệm nào hết ấy. Mọi người có ai từng làm ở ANBINH vào chia sẻ cho mình chút kinh nghiệm với được không. Mình làm ở tỉnh thôi, không phải HN hay HCM. Các bác có biết chỉ tiêu huy động của nhân viên mới là bao nhiêu không? môi trường làm việc có áp lực nặng nề lắm không? Lương thưởng thế nào??
Mongmoij người giúp đỡ.. Thank nhiều

Bạn làm ở chi nhánh nào, mình ở VP, nói chung môi trường An Bình khá thoải mái, áp lực bình thường, các hoạt động phong trào diễn ra sôi nổi, môi trường làm việc tốt, cơ hội thăng tiến cao.

cái này tuỳ từng chi nhánh, tuỳ từng phòng và cũng tuỳ phong cách làm việc của sếp thì mới thấy áp lực hay không áp lực, thoải mái hay k thoải mái...t ở hà nội, làm gdv thôi mà ngày ngày, tuần tuần, tháng tháng chỉ tiêu chỉ tiêu... :) good luck to you

Cảm ơn Phungvannam và Cuncon nhé. Mình làm ở QNinh. Ah..Phungvannam: bạn làm ở bộ phận nào? có bên QHKH như mình không? lương thưởng ở chi nhánh bạn có ổn không?

Bạn mình làm ABBank nói răng đang tái cơ cấu, cắt giảm 20 % nhân sự, sang tháng 9 lại cắt giảm tiếp đó.

Thông tin tái cơ cấu NH là đúng (theo tư vấn của Deloitte), còn thông tin cắt giảm nhân sự thì tầm vi mô như mình thì k biết.

- - - Updated - - -

Cảm ơn Phungvannam và Cuncon nhé. Mình làm ở QNinh. Ah..Phungvannam: bạn làm ở bộ phận nào? có bên QHKH như mình không? lương thưởng ở chi nhánh bạn có ổn không?

Lương của ABBANKer là bí mật quân sự bạn nhé :), nói chung là cũng đủ sống :D

hic, lương An BÌnh thấp lắm, dấu làm gì chứ

- - - Updated - - -

bạn mình làm ở nhân sự Sở giao dịch 170 nè, nó nói lương èo lắm

- - - Updated - - -

Nhưng ban có kinh nghiệm thì deal lượng được nhé, còn mới ra trường thì ko dược, áp lực thì ko nhiều bằng MB, ACB....

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch
Back
Bên trên