Review PVcombank và ACB

Mọi người có kinh nghiệp cho em hỏi nên lựa chọn làm QHKH CN tại ACB hay PVcombank, ACB thì nghe nói môi trường đào tạo tốt mà áp lực còn PVcombank thì mới mẻ.hichic.Do dự quá không biết chọn cái nào nữa ai cho em lời khuyên đi

a trước làm ở ACB rồi ạ.a cho e ít kn với lời khuyên đc k
Nếu bạn mới ra trường thì nên làm ACB, đào tạo tốt, quy trình chuyên nghiệp, ACB chỉ hay bị phàn nàn về lương nhưng nay đã điều chỉnh rồi. Làm ACB xong qua NH khác làm hơi bị ức chế, thấy chả chuyên nghiệp gì cả.

Nếu bạn mới ra trường thì nên làm ACB, đào tạo tốt, quy trình chuyên nghiệp, ACB chỉ hay bị phàn nàn về lương nhưng nay đã điều chỉnh rồi. Làm ACB xong qua NH khác làm hơi bị ức chế, thấy chả chuyên nghiệp gì cả.
vậy ạ.em được acb thông báo nhận rồi kêu mùng 9-4 vào sài gòn training, kêu e bàn giao công việc cũ và xin nghỉ luôn đi.nhưng mà vẫn đợi bên trong hcm xog giấy tờ mới được kí offer.như vậy là có chắc chắn nhận ko a

vậy ạ.em được acb thông báo nhận rồi kêu mùng 9-4 vào sài gòn training, kêu e bàn giao công việc cũ và xin nghỉ luôn đi.nhưng mà vẫn đợi bên trong hcm xog giấy tờ mới được kí offer.như vậy là có chắc chắn nhận ko a
ACB làm việc chuyên nghiệp lắm, họ báo rồi thì sẽ là như thế, bạn yên tâm.

vâng a.a làm acb trc ở vị trí gì vậy, e thi PFC k biết training trong sg bao lâu vậy a và lương như nào vậy
Trước mình làm PFC 1 tháng, sao đó chuyển qua làm CA, làm gần 3 năm rồi nghỉ. Trước đây training khoảng hơn 1 tháng, nghe nói gần đây rút lại còn 2 tuần. Nói chung training rất vui và thú vị. Đội ngũ training ở ACB hầu hết đều có trình độ sự phạm nên đào tạo rất bài bản và thú vị chứ ko như 1 số ngân hàng khác. Lương thì mình ko rõ, mới vào 2 tháng đầu chắc khoảng 5tr, qua thử việc chắc tầm 6.5-7tr. Sau này tùy thực lực của bạn mà lương sẽ thay đổi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,557
Thành viên mới nhất
dangkycf68a
Back
Bên trên