PV cá nhân Techcombank HCM 5/11

Hi cả nhà, chắc mọi người pv xong đi tăng nữa hay về nhà ăn ngủ hết rồi. Hehe. Hôm nay đợi chờ mòn mỏi đói bụng quá trời luôn. Mình tên Giang, ứng tuyển RM, anh GĐ chê là thiếu kinh nghiệm nên là không biết ra sao đây. Không biết cả nhà thế nào? Có gì vui hay buồn thì chia sẻ với nhau nha! o_O

Mình nhận đc tin nhắn và mail đi test 13h ngày mai RBO với RM nè ( chưa bít chọn cái nào). cho mình hỏi là mai mặc quần jeans áo thun đi test đc không? và mang bút với cmnd thôi fk các ac

Mình nhận đc tin nhắn và mail đi test 13h ngày mai RBO với RM nè ( chưa bít chọn cái nào). cho mình hỏi là mai mặc quần jeans áo thun đi test đc không? và mang bút với cmnd thôi fk các ac
Bạn nộp đợt hạn chót 7/11 hả? Test thì mang bút vs cmnd theo được rồi, đồ đạc thì vòng này cũng chưa cần đẹp đâu. Hehe.

Vậy bạn có nắm dc đợt của mình đã chốt hết chưa bạn, tại mình thấy gdv có kq trong ngày 5, rbo thì ngày 7, còn rm mình ko chắc, mình cần biết để mình và mấy anh chị trong nhóm ko đợi nữa đó mà. :D

Đơt nay gvd đâu 44 người và rbo là 28 ngươi nha ban, sau khi thưc dia thi chi con 1/3 sô đó nêu hok nổ lưc ban se bi loai

Mình vừa nhận được tin nhắn đi đào tạo chức danh CV KHDN tân tuyển nè, có ai RM thì vào nhận hàng mần quen nha!!! :p

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,578
Thành viên mới nhất
dobaco
Back
Bên trên