Phỏng vấn vị trí CVKHCN tại SHB HCM

Có bạn nào được gọi phỏng vấn vị trí CVKHCN tại SHB ngày 15/06/2015 không? Cho mình tham khảo lại thời gian và địa điểm phỏng vấn với. Không biết SHB sắp xếp thế nào mà hơn 7h00 pm thì nhân viên gọi thông báo phỏng vấn, một anh nhân viên nói chuyện chả có phong cách chuyên nghiệp của một ngân hàng lớn chút nào.

Mình được gọi pv ở PGD Phú nhuận shb, nhưng mà mình chưa đi test mà đã được gọi pv , bạn nào có thể cho mình biết là sao ko ak, mà cũng quên hỏi luôn pv vị trí nào và mình nộp mấy vị trí lận, tksss

mình cũng được gọi pv ngày 15/6/2015 ở pasteur nè, mình cũng chưa test, tìm hiểu thì hình như pv-test-pv thì phải. Bạn pv mấy h vậy?
Có bạn nào được gọi phỏng vấn vị trí CVKHCN tại SHB ngày 15/06/2015 không? Cho mình tham khảo lại thời gian và địa điểm phỏng vấn với. Không biết SHB sắp xếp thế nào mà hơn 7h00 pm thì nhân viên gọi thông báo phỏng vấn, một anh nhân viên nói chuyện chả có phong cách chuyên nghiệp của một ngân hàng lớn chút nào.

Mình được gọi pv ở PGD Phú nhuận shb, nhưng mà mình chưa đi test mà đã được gọi pv , bạn nào có thể cho mình biết là sao ko ak, mà cũng quên hỏi luôn pv vị trí nào và mình nộp mấy vị trí lận, tksss
Đấy là bình thường mà, nếu CV thể hiện bạn có kinh nghiệm SHB sẽ ưu tiên chỉ phỏng vấn nếu đạt sẽ nhận. Đương nhiên là sau khi đạt bạn phải bổ sung giấy tờ đầy đủ. Mình thấy SHB không chuyên nghiệp lắm nhưng trọng người có kinh nghiệm và tạo điều kiện cho phát triển

Đó không phải là người phỏng vấn bạn mà là người ở chi nhánh bạn ngồi phỏng vấn nhờ. SHB sẽ phỏng vấn qua cầu truyền hình. Mình thấy cách phỏng vấn rất PRO và công bằng.

Ko liên quan chút nhưng các bạn có thể cho mình biết môi trường với lương thưởng của SHB có ổn không?

mình cũng được gọi pv ngày 15/6/2015 ở pasteur nè, mình cũng chưa test, tìm hiểu thì hình như pv-test-pv thì phải. Bạn pv mấy h vậy?
Mình cũng được gọi đến Pasteur lúc 14h40 phút, hơn 19h thứ 6 mới nhận được thông báo. Hỏi anh nhân viên một số vấn đề thì anh đó nói không biết và nói chỉ có nhiệm vụ thông báo cho mình thôi, kêu mình đến phỏng vấn thì hỏi. Mình gặng hỏi lại mấy lần rằng có phải là phỏng vấn sơ tuyển để thi viết không thì anh đó trả lời "phỏng vấn rồi phỏng vấn" và không nói thêm bất cứ thông tin gì. Lần đau tiên mình nhận được thông báo phỏng vấn như thế này!

Đó không phải là người phỏng vấn bạn mà là người ở chi nhánh bạn ngồi phỏng vấn nhờ. SHB sẽ phỏng vấn qua cầu truyền hình. Mình thấy cách phỏng vấn rất PRO và công bằng.
Bạn nói gì mình không hiểu ý cho lắm. Ý mình nói là anh nhân viên thông báo cứ như mới vào làm việc. Phỏng vấn qua cầu truyền hình có vẻ lạ và chưa nghe, chưa thấy bao giờ.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,630
Thành viên mới nhất
lilpeejmerch
Back
Bên trên