Phỏng vấn vào vị trí Kiểm toán viên nội bộ của Viettinbank

Có ai nhận được mail mời phỏng vấn tiếp của Viettin không ạ? :-?
Đợt vừa rồi em có đăng ký thi GDV ở Viettin. Pass vòng 1 rồi đi phỏng vấn nhưng mà trượt. Tự dưng trưa nay lại được nhận đc mail mời đi phỏng vấn với vị trí Kiểm toán viên nội bộ. Bản thân em cũng không hiểu lắm về vị trí này vì e học về chứng khoán, chỉ đi học thêm chứng chỉ về Kế toán ngân hàng thôi. Mọi người có tài liệu vs kinh nghiệm gì chỉ giáo cho em với ạ :-s
Lại thêm 1 lần hy vọng nữa mà k biết sẽ thế nào 8-|

Chả biết tin này có an ủi được bà con tí nào ko? Bạn t gọi điện cho HR ở HO hỏi chứ ko gọi chị Thủy. Họ bảo đang trình lãnh đạo kí, chắc là trong tuần này có kết quả. Mình cũng sốt ruột lắm. Hic

Chả biết tin này có an ủi được bà con tí nào ko? Bạn t gọi điện cho HR ở HO hỏi chứ ko gọi chị Thủy. Họ bảo đang trình lãnh đạo kí, chắc là trong tuần này có kết quả. Mình cũng sốt ruột lắm. Hic

Vừa mừng vừa lo bạn ạ :))

Trong tuần này có kết quả là cậu bảo vậy hay là họ bảo thế :-s

Trong tuần này có kết quả là cậu bảo vậy hay là họ bảo thế :-s

Họ bảo thế chứ t biết gì mà bảo. Họ bảo đang trình lãnh đạo, chắc sang tuần sẽ có kết quả. Gọi sáng t6. Hic, t cũng đang lửa đốt đít như mọi ng hơi đâu mà tung tin vịt. Lại còn dễ bị ném đá chết

1 tháng rồi bà con ơi,, chúng ta cần phải làm việc gì đó chứ???????????? điện thoại lên phòng HR để tạo áp lực cho mấy bác ký nhanh lên cái:-L,, chết mất thôi,,

1 tháng rồi bà con ơi,, chúng ta cần phải làm việc gì đó chứ???????????? điện thoại lên phòng HR để tạo áp lực cho mấy bác ký nhanh lên cái:-L,, chết mất thôi,,

He. Hôm qua t gọi điện thì các bác bảo vẫn chưa có. Đồng chí nào gọi dội bom tiếp đi. Nghe đâu vietin sang tuần có đợt học tập trung. Nếu ktnb tuyển thật thì mình cũng phải được đi học chứ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,499
Thành viên mới nhất
game789clubllc
Back
Bên trên