Phỏng vấn vào vị trí Kiểm toán viên nội bộ của Viettinbank

Có ai nhận được mail mời phỏng vấn tiếp của Viettin không ạ? :-?
Đợt vừa rồi em có đăng ký thi GDV ở Viettin. Pass vòng 1 rồi đi phỏng vấn nhưng mà trượt. Tự dưng trưa nay lại được nhận đc mail mời đi phỏng vấn với vị trí Kiểm toán viên nội bộ. Bản thân em cũng không hiểu lắm về vị trí này vì e học về chứng khoán, chỉ đi học thêm chứng chỉ về Kế toán ngân hàng thôi. Mọi người có tài liệu vs kinh nghiệm gì chỉ giáo cho em với ạ :-s
Lại thêm 1 lần hy vọng nữa mà k biết sẽ thế nào 8-|

KV bạn mấy người pvan ma dc goi xac nhan ca ah...KV minh thi co ngươi duoc nguoi hok...Cũng không bik sao nữa...
uhm, kv mình cũng người được người ko, ma người được gọi cũng chưa chắc được , họ đi xác minh về thấy ko ổn vẫn cho out, huhu, vậy mới thấy gê gê

- - - Updated - - -

Mình k hiểu gì cả, khu vực mình ai cũng được gọi xác nhận hết, tuyển cả à:((
bạn kv nào, mình nhớ có 1 khu vực gọi đi phỏng vấn ít lắm, có thể chọn hết đó bạn

Nếu chọn hết thì là do quá thiếu người sao, vậy thì các KV khác tỷ lệ vào cũng sẽ cao chăng :-/

ah, mấy bạn có biết khi xác minh, họ vào câu chuyện như thế nào ko? mình chỉ được chú trưởng thôn kể là họ vào nhà chú rồi bắt đầu câu chuyện là, chúng tôi có 1 nhân viên mới, muốn biết thêm về lí lịch của cô ấy, mong anh hỗ trợ.
liệu cái từ nhân viên mới đó có thật ko ha, hay họ chỉ nói để bắt đầu câu chuyện

ah, mấy bạn có biết khi xác minh, họ vào câu chuyện như thế nào ko? mình chỉ được chú trưởng thôn kể là họ vào nhà chú rồi bắt đầu câu chuyện là, chúng tôi có 1 nhân viên mới, muốn biết thêm về lí lịch của cô ấy, mong anh hỗ trợ.
liệu cái từ nhân viên mới đó có thật ko ha, hay họ chỉ nói để bắt đầu câu chuyện
Ở địa phương mình người ta cũng nói y chang bạn vậy đó...Có nên hy vọng không bạn nhi??...Có trường hợp nào đã đi xác nhận mà vẫn rớt không...

Ở địa phương mình người ta cũng nói y chang bạn vậy đó...Có nên hy vọng không bạn nhi??...Có trường hợp nào đã đi xác nhận mà vẫn rớt không...
uhm , mình cũng ko biết nữa, h chỉ hi vọng thui dinhthuhau ui, mà mình nghĩ đã cất công đi xác minh như vậy thì họ đã chọn rùi, h chỉ khi cái profile của mình có vấn đề lắm thì họ sẽ cho out, hixhix

uhm , mình cũng ko biết nữa, h chỉ hi vọng thui dinhthuhau ui, mà mình nghĩ đã cất công đi xác minh như vậy thì họ đã chọn rùi, h chỉ khi cái profile của mình có vấn đề lắm thì họ sẽ cho out, hixhix
Hy vọng những ai được xác nhận sẽ ok cả bạn nhỉ...

Hy vọng những ai được xác nhận sẽ ok cả bạn nhỉ...
uhm , chúng ta cùng cầu nguyện, tự an ủi là phỏng vấn mình ok rùi, còn lí lịch là yếu tố khách quan, mình chỉ biết chờ đợi xem tình hình như thế nào, mà đinhthuhau nới ra trường phải ko, bạn học trường nào ah

uhm , chúng ta cùng cầu nguyện, tự an ủi là phỏng vấn mình ok rùi, còn lí lịch là yếu tố khách quan, mình chỉ biết chờ đợi xem tình hình như thế nào, mà đinhthuhau nới ra trường phải ko, bạn học trường nào ah
Mình học Kinh tế HCM, con hongly học trường nào...bạn thi vào chi nhánh nào vậy???

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,800
Thành viên mới nhất
u8883com
Back
Bên trên