Phỏng vấn vào vị trí Kiểm toán viên nội bộ của Viettinbank

Có ai nhận được mail mời phỏng vấn tiếp của Viettin không ạ? :-?
Đợt vừa rồi em có đăng ký thi GDV ở Viettin. Pass vòng 1 rồi đi phỏng vấn nhưng mà trượt. Tự dưng trưa nay lại được nhận đc mail mời đi phỏng vấn với vị trí Kiểm toán viên nội bộ. Bản thân em cũng không hiểu lắm về vị trí này vì e học về chứng khoán, chỉ đi học thêm chứng chỉ về Kế toán ngân hàng thôi. Mọi người có tài liệu vs kinh nghiệm gì chỉ giáo cho em với ạ :-s
Lại thêm 1 lần hy vọng nữa mà k biết sẽ thế nào 8-|

:)), tớ còn không được mail thì đào đâu ra kinh nghiệm, tớ cũng rớt đợt PV rồi ở Vietin, giờ đang lông bông mấy NH nhỏ, thấy bạn đang cần tài liệu thì nhảy vào bon chen xíu thôi :D.

uh.có lo j về công việc đâu.thời buổi loạn lạc nên nhạc nào cũng nhảy ý.t lo là k biết phỏng vấn ntn?họ căn cứ vào cái j để gọi ý?vì điểm thi v1 của t đứng thứ 20.đứa bạn t đứng thứ 21 thì lại k nhận đc mail.hiểu đc chết liền @@

Haha, điểm thi v1 của t đứng thứ 1. Thôi lăm tăn gì căn cứ, được gọi là ok rồi. H lo mà tìm tài liệu học thôi. T sợ có khi sang tuần họ gọi luôn thì chít

Haha, điểm thi v1 của t đứng thứ 1. Thôi lăm tăn gì căn cứ, được gọi là ok rồi. H lo mà tìm tài liệu học thôi. T sợ có khi sang tuần họ gọi luôn thì chít

điểm v1 cao thế mà lại trượt á???t thấy chủ yếu dựa vào điểm v1 thôi mà @@ hjx t thấy ảo quá nên mới lập cái thớt này để xin mọi ng ít kinh nghiệm mà. đang ôn NHNN loạn óc rồi h lại thế này nữa. biết làm sao bjo? :((

mình hỏi chút. kiểm toán nội bộ này là tuyển theo cụm đúng ko nhỉ? có nghĩa là vài chi nhánh sẽ có 1 đơn vị kiểm toán nội bộ. và khi gọi pv sẽ gọi tất cả các chi nhánh thuộc cụm ấy. như thế thì tỷ lệ chọi còn khủng khiếp hơn đợt tháng 8 vừa rồi. chả biết chỉ tiêu sao?

Bạn mình thi tuyển Vietinbank đợt tháng 8, đã rớt giờ cũng vừa nhận mail pv Kiểm toán nội bộ nữa nó hỏi minhma2 mình cũng ngu luôn.Hj

mình hỏi chút. kiểm toán nội bộ này là tuyển theo cụm đúng ko nhỉ? có nghĩa là vài chi nhánh sẽ có 1 đơn vị kiểm toán nội bộ. và khi gọi pv sẽ gọi tất cả các chi nhánh thuộc cụm ấy. như thế thì tỷ lệ chọi còn khủng khiếp hơn đợt tháng 8 vừa rồi. chả biết chỉ tiêu sao?
Theo t đi hóng hớt đc thì đúng là tuyển theo cụm đấy. T thi GDV còn tg bạn t thi tín dụng, ở 2 chi nhánh khác nhau của cùng 1 tỉnh bjo cũng nhận đc mail pv kiểm toán. Còn 1 đứa bạn t cũng thi GDV cùng chi nhánh vs t thì lại k nhận đc mail. Chắc là họ căn cứ vào cái j đấy để gọi chứ k phải gọi tất cả những người trượt đi đâu

T vừa nhận được tin nhắn xác nhận phỏng vấn lại của vietin. Họ gửi thông báo chung để chẹck email thôi đúng ko các bạn? Gửi mail xác nhận mình chỉ cần reply luôn cái mail của chị ở Hội sở thôi nhỉ

Theo t đi hóng hớt đc thì đúng là tuyển theo cụm đấy. T thi GDV còn tg bạn t thi tín dụng, ở 2 chi nhánh khác nhau của cùng 1 tỉnh bjo cũng nhận đc mail pv kiểm toán. Còn 1 đứa bạn t cũng thi GDV cùng chi nhánh vs t thì lại k nhận đc mail. Chắc là họ căn cứ vào cái j đấy để gọi chứ k phải gọi tất cả những người trượt đi đâu

chắc họ dựa vào cả kq thi tuyển và pv đợt vừa rồi.

bạn ơi bạn cho mình hỏi chút,bạn thi đợt thang 8 vừa rôi hả bạn,bạn thi ở ha noi hay o dau ha ban,đã có mail check kết quả phỏng vấn roi ha bạn,vi mình hỏi nguoi lam o viettin bao la phai thi dot ở trụ sở chính mà đang ra hạn thêm nữa ấy thì với có kết quả danh sách trúng tuyển trên mạng,họ gọp cả hai đợt lại.mong bạn trả lời mình sớm...

T vừa nhận được tin nhắn xác nhận phỏng vấn lại của vietin. Họ gửi thông báo chung để chẹck email thôi đúng ko các bạn? Gửi mail xác nhận mình chỉ cần reply luôn cái mail của chị ở Hội sở thôi nhỉ
uh. T cũng nhận đc tin nhắn từ tối qua. Chiều hôm qua t gọi điện thì chị ý bảo chỉ cần rep lại xác nhận là sẽ đi phỏng vấn thôi. Rep lại luôn ở đấy cũng đc. Vẫn địa chỉ mail đấy mà

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,664
Thành viên mới nhất
euchinicutm
Back
Bên trên