Phỏng vấn vào BIDV

Em mới nhận được điện thoại thông báo của BIDV Thăng Long bảo chuẩn bị đi phỏng vấn vị trí giao dịch viên ạ
Mới ra trường còn nhiều bỡ ngỡ các bác cho em các tips để phỏng vấn cho trơn tru hơn đi ạ :D
cảm ơn các bác nhiều
tiện thể hỏi còn ai cũng được gọi phỏng vấn tại chi nhánh không ạ :D

Ngay mai minh pv rui ne, GDV luon, ma thay lo qua, ma ko biet co pv tieng Anh ko cac ban ha?

vừa phỏng vấn về đây ạ :p
Nc là e pv ko tốt lắm vì trả lời sai vs thiếu nhiều T.T
3 câu hỏi bốc thăm: nghiệp vụ, hiểu biết chung và ứng xử
nghiệp vụ của e là tại sao bạn lại chọn làm gdv
hiểu biết chung là câu hỏi về ODA, cái này học lâu quá r, quên hết thế là e trả lời bị bác giám đốc bảo luôn là sai r TT.TT
Ứng xử là bạn đã từng làm việc ở đâu? tại sao ko còn làm ở đấy nữa *e vừa ra trường @@*
rồi còn đc hỏi thêm nhiêu nhiều lắm, cả tìm hiểu về tài chính, về BIDV đc bn này, hỏi cả có tham gia hđ ngoại khóa ko, ....
haizza, pv t3 nên ko biết những ng khác thế nào nữa

hiểu biết chung là câu hỏi về ODA, cái này học lâu quá r, quên hết thế là e trả lời bị bác giám đốc bảo luôn là sai r TT.TT
Ứng xử là bạn đã từng làm việc ở đâu? tại sao ko còn làm ở đấy nữa *e vừa ra trường @@*
rồi còn đc hỏi thêm nhiêu nhiều lắm, cả tìm hiểu về tài chính, về BIDV đc bn này, hỏi cả có tham gia hđ ngoại khóa ko, ....
Bác pv CN nào zậy?

Thank b nhiều nha

Em mới nhận được điện thoại thông báo của BIDV Thăng Long bảo chuẩn bị đi phỏng vấn vị trí giao dịch viên ạ
Mới ra trường còn nhiều bỡ ngỡ các bác cho em các tips để phỏng vấn cho trơn tru hơn đi ạ :D
cảm ơn các bác nhiều
tiện thể hỏi còn ai cũng được gọi phỏng vấn tại chi nhánh không ạ :D
Cậu có kết quả hôm pv VCB Tây Hồ chưa?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,472
Thành viên mới nhất