Phỏng vấn thực tập tại Techcombank

bạn nào đc vào vòng thi viết thì 9h30' ngày mai đi thi viết rồi, thế nên h này ai ko đc thông báo thì chắc yên tâm là mình đã đi lấy kinh nghiệm nhé ;))

Thế á?híc. sao trên trang chủ tech ko có thông báo gì,ít ra thì cũng có thông báo chứ.

bạn nào đc vào vòng thi viết thì 9h30' ngày mai đi thi viết rồi, thế nên h này ai ko đc thông báo thì chắc yên tâm là mình đã đi lấy kinh nghiệm nhé ;))

Ax, sao nhanh vậy, trang chủ techcombank còn chưa có thông tin gì mà hình như đến 26/10 mới có kết quả cơ mà :|

Mình hỏi thì các anh chị bảo là nhanh thì 2 , 3 ngày , chậm thì 1 tuần đến 10 ngày mới thông báo mà bạn :-ss

làm gì mà nhanh thế bạn , trên trang chủ của Tech ghi hẳn là ngày 26-10 mới thông báo danh sách trúng tuyển phỏng vấn cơ mà , tin vịt rồi bạn ơi

Đi kiểu này lấy kinh nghiệm thui ^^ chứ mún đậu cũng khó lắm :) nghe nói chỉ tiêu ít lắm ... :( Mấy bạn chuẩn bị hồ sơ thêm vài Nh khác là vừa >.<

Ax, sao nhanh vậy, trang chủ techcombank còn chưa có thông tin gì mà hình như đến 26/10 mới có kết quả cơ mà :|

ôi các bạn nên phân biệt Tech đợt này có 2 đợt intern nhé, 1 là theo hệ thống online và 1 là qua cuộc thi FTMS, các bạn đc gọi đi lấy test là của cuộc thi FTMS, còn các bạn apply truyền thống chắc là đợi thêm ha :">

Mình ở HCM, bạn nào RM cho mình lời khuyên với, họ hỏi những gì vậy.?
hôm qua t cũng đi pv RM :(
chị ấy hỏi t 3 câu:
1. khi đk vào vị trí RM thì em đã biết đc những j về vị trí này?
2. em thấy mình có những ưu điểm nổi trội j phù hợp với vị trí này?
3. bây h c sẽ ko hỏi thêm các em gì nữa( mình pv cùng 1 bạn), các em hãy trình bày bất cứ vấn đề j mình muốn nói :))
Mình trả lời ko đc tốt lắm T.T

Haizzz .... nhiều luồng thông tin quá :( Chọn 21 hs thì kinh quá. mình thấy chọn 200 nghe có vẻ hợp lý.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,654
Thành viên mới nhất
kyzsvaass968020
Back
Bên trên