Phỏng vấn Thực tập tại Sacombank

Các anh chị nào đang làm ở Sacombank cho em hỏi về yêu cầu chiều cao ạ: em đọc ở mục thể lệ thì ghi chiều cao tối thiểu đối với nữ là 1m58, nhưng ở mục chi tiết từng vị trí thì có vị trí chỉ yêu cầu 1m55 thôi. Em cao 1m55 nên ko bit là mình có đủ điều kiện để nộp hồ sơ thực tập hay ko?

sacom và ACB như nhau c ạ :D chọn đâu cũng đc. Như t đã từng làm ở sacom thì thấy kk nó dễ thở hơn bên ACB :D
hì thanks câu nhé!! nhưng mà to' mới đi thực tập thoy! cơ bản sacombank họ ghi ro~ những điều khoản hơn, còn acb thì nói chung quá to' ko biê't đâu mà lần!!! Nếu đi thực tập thì chọn đâu cậu?

---------- Post added 05-01-2012 at 11:08 PM ----------

bạn hanvinhky91 hoc HVNH ha?minh cung hoc HVNH ne.uhm, ng ta gui qua mail ma chang co ds j ca,cha biet bao nhieu ng dc,nghe noi o HN tuyen trg minhl va KTQD nua.k biet bon minh co đc đao tao va nhan luong nhu trong HCM k nhi?6.2 di thi moi biet dc
ua? sao đoán giỏi vậy ta:) hic to' 6.2 cả sacombank và ACB ko biêt' chọn cái nào! định đi cả 2 nhưng sơ. ko dc:(

hi cả nhà. mọi ng cho t hỏi có ai biết đơn xin đăng ký thực tập (theo mẫu) của Sacombank là như thế nào ko? t tìm mà ko thấy. thank cả nhà :D

hix, lúc đầu mình cũng tưởng thế, nhưng mà còn tuyển cả Thương mại nữa, ko biết còn HVTC thì thế nào? tuyển tràn lan thế này ko biết ng' ta có cho mình làm gì ko nữa

Các bạn ơi cho mình hỏi, mùng 6.2 sacombank nhận thực tập sinh, họ có nói rõ địa chỉ ở đâu không? Tại họ gửi mail về chỉ nói chung chung thông báo, chẳng cho địa chỉ cụ thể là 6.2 sẽ đến đâu nữa?

Các bạn ơi cho mình hỏi, mùng 6.2 sacombank nhận thực tập sinh, họ có nói rõ địa chỉ ở đâu không? Tại họ gửi mail về chỉ nói chung chung thông báo, chẳng cho địa chỉ cụ thể là 6.2 sẽ đến đâu nữa?

Trên trang chủ có địa chỉ chi nhánh đó bạn

Các bạn trên diễn đàn thi học kì hết chưa nhỉ? Mình hoàn tất hết rùi. Đợi ngày 6/2 tới thui.Hi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,663
Thành viên mới nhất
eyehategodmerch
Back
Bên trên