Phỏng vấn Thực tập tại Sacombank

Các anh chị nào đang làm ở Sacombank cho em hỏi về yêu cầu chiều cao ạ: em đọc ở mục thể lệ thì ghi chiều cao tối thiểu đối với nữ là 1m58, nhưng ở mục chi tiết từng vị trí thì có vị trí chỉ yêu cầu 1m55 thôi. Em cao 1m55 nên ko bit là mình có đủ điều kiện để nộp hồ sơ thực tập hay ko?

Ngày 06/02 các bạn tiềm năng sẽ có buổi gặp mặt với các giám đốc chi nhánh và mấy người bên hội đồng quản trị .... hôm đó nhớ chuẩn bị câu hỏi nha ^^! Còn các bạn thực tập thường thì 13/02 đến chi nhánh rùi người ta phân ah !

gặp giám đốc và HDQT à? không biết cụ thể là làm j vậy ikissyouok?

Thì giới thiệu sơ sơ về sacombank vậy đó ... Với việc quan trọng là cái hợp đồng 21tr =))

mọi người cho mình hỏi chút, có ai đã từng thực tập tại sacombank ở Hà Nội ko?
Mình vừa đc nhận thực tập ở sacombank nên muốn bít là khi thực tập thì có đc làm nhiều ko, các anh chị có nhiệt tình ko, xin số liệu có dễ ko. được đào tạo j` ko, và có lương hỗ trợ j` ko? :D
Thanks mọi người trc' nha

Sao tụi mình được nhận thực tập tiềm năng mà không có giấy giới thiệu của Sacombank gửi cho các chi nhánh giống như các ngân hàng khác nhỉ, chẳng lẽ tới đó check từng người hay sao ta..... Các bạn cho ý kiến thử xem.

Sao tụi mình được nhận thực tập tiềm năng mà không có giấy giới thiệu của Sacombank gửi cho các chi nhánh giống như các ngân hàng khác nhỉ, chẳng lẽ tới đó check từng người hay sao ta..... Các bạn cho ý kiến thử xem.

Ủa còn đi học 1 tuần nữa mới phân về chi nhánh mà giấy giới thiệu gì nhỉ ??
Ko biết bạn sói ơi ^^!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Cái đó theo mình nghe thì ko phải hợp đồng, mà là cam kết gắn bó với sacombank. Nếu trong quá trình thực tập gì gì đó thì phải bồi thường gì gì đó.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,664
Thành viên mới nhất
euchinicutm
Back
Bên trên