Phỏng vấn Thực tập tại Sacombank

Các anh chị nào đang làm ở Sacombank cho em hỏi về yêu cầu chiều cao ạ: em đọc ở mục thể lệ thì ghi chiều cao tối thiểu đối với nữ là 1m58, nhưng ở mục chi tiết từng vị trí thì có vị trí chỉ yêu cầu 1m55 thôi. Em cao 1m55 nên ko bit là mình có đủ điều kiện để nộp hồ sơ thực tập hay ko?

bạn nào cho mình hỏi, lịch thực tập của thực tập viên tiềm năng sacombank là do sinh viên tự chọn hay do đơn vị sắp xếp ? Và thực tập viên tiềm năng sẽ thực tập bao nhiêu buổi 1 tuần ? cả ngày hay nửa ngày ?.
Cảm ơn các bạn đã đọc và mong các bạn giải đáp giúp mình nhé ^^!

Mình tiềm năng rồi, kaka đợi lòi con mắt tới giờ mới có KQ. kaka

---------- Post added 30-12-2011 at 03:52 PM ----------

bạn nào cho mình hỏi, lịch thực tập của thực tập viên tiềm năng sacombank là do sinh viên tự chọn hay do đơn vị sắp xếp ? Và thực tập viên tiềm năng sẽ thực tập bao nhiêu buổi 1 tuần ? cả ngày hay nửa ngày ?.
Cảm ơn các bạn đã đọc và mong các bạn giải đáp giúp mình nhé ^^!
Theo lịch của Sacom đó bạn, còn Thực tập tiềm năng thì 5 ngày/tuần anh nhân sự về trường mình giới thiệu đó.

ôi, cuối cùng thì cũng có thông báo, vui chưa hết thì đã thấy lo, trường mình ai không điều kiện làm khóa luận thì phải đến tháng 4 mới được đi thực tập cơ, pải học thêm ở trường 2 tháng nữa :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,644
Thành viên mới nhất
Hhonghanhh
Back
Bên trên