Phỏng vấn Thực tập tại Sacombank

Các anh chị nào đang làm ở Sacombank cho em hỏi về yêu cầu chiều cao ạ: em đọc ở mục thể lệ thì ghi chiều cao tối thiểu đối với nữ là 1m58, nhưng ở mục chi tiết từng vị trí thì có vị trí chỉ yêu cầu 1m55 thôi. Em cao 1m55 nên ko bit là mình có đủ điều kiện để nộp hồ sơ thực tập hay ko?

người ta hỏi khó lắm hả soibang?Bạn K di pv nói người ta hỏi cũng như bạn thanhnam nói mà?

chắc tại T còn thiếu kinh nghiệm thực tế nhiều quá, giải quyết tình huống đặt ra ko dc suôn sẻ cho lắm
hix hix

Hic, sao ai cũng ác cảm sacom tuyển chân dài không vậy (mặc dù mấy bạn đậu toàn cao trên 1,65m).
Mình phỏng vấn Sacom Imperial, qua cách trả lời và kiến thức áp dụng để trả lời thì mấy bạn ấy không phải là chân dài không đâu mấy bạn.

chúc mừng liona nhé, hi vọng một ngày nào đó mình cũng dc làm việc ở HS như bạn :)

Hồi bữa nó nói là qua test online mà ko qua pv thì đc tiếp nhận tt tại sacom nếu có nhu cầu, vậy bỏ cũng đc hả mọi người?
Mình đã sắp xếp là tt ở quê, hum bữa cũng đk là tt ở quê mà giờ nó kêu tt ở trong này, ko biết xin có cho về ko?

Hồi bữa nó nói là qua test online mà ko qua pv thì đc tiếp nhận tt tại sacom nếu có nhu cầu, vậy bỏ cũng đc hả mọi người?
Mình đã sắp xếp là tt ở quê, hum bữa cũng đk là tt ở quê mà giờ nó kêu tt ở trong này, ko biết xin có cho về ko?

Điện thoại trực tiếp phòng nhân sự hỏi nha bạn ( 0839322753 có một anh rất vui vẻ trả lời bạn ^^ ) muốn thực tập ở quê thì cũng qua 1 vòng phỏng vấn nữa thì phải

Vòng phỏng vấn này Sacom phỏng vấn kiểu j vậy mấy bạn: phỏng vấn từng người 1 hay nhiều người 1 lần; có mấy người phỏng vấn mình vậy, họ là ai vậy mấy bạn?

Ban soibang bị hỏi gì vậy bạn? Có ai phỏng vấn vị trí kiểm soát viên tín dụng chưa vậy?

bạn của mình pv vị trí ks viên trước ra tươi cười bảo dễ lắm, toàn kiến thức trong chuyên ngành mà thôi(TCDN)

@hezchen: pv từng người một, hội đồng từ 2-4 người tùy tình hình đó bạn

Mỗi người được phỏng vấn trong bao lâu vậy mấy bạn
tuỳ bạn có trả lời thuyết phục họ thì họ sẽ hỏi nhiều để khai thác bạn.
Mình pv tầng 15 sáng này toàn hỏi nghiệp vụ, chi nhánh Củ Chi, hình như mình thấy có chấm điểm có bạn nào thấy chấm điểm không. có cái form bỏ điểm thấy anh nhân sự với Giám đốc chi nhánh cho điểm vào đó.

tuỳ bạn có trả lời thuyết phục họ thì họ sẽ hỏi nhiều để khai thác bạn.
Mình pv tầng 15 sáng này toàn hỏi nghiệp vụ, chi nhánh Củ Chi, hình như mình thấy có chấm điểm có bạn nào thấy chấm điểm không. có cái form bỏ điểm thấy anh nhân sự với Giám đốc chi nhánh cho điểm vào đó.

Bạn phỏng vấn vị trí nào vậy ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,794
Thành viên mới nhất
alialial1216
Back