Phỏng vấn thực tập tại ngân hàng ACB

Ah, có bạn nào thực tập ở PGD Bình Tân không? Mình được phân công về đó nè. Có gì đi ăn trưa chung nha ^^ . Mà lúc mình đi thực tập có phải đi suốt tuần lun không? thấy trên nội quy ghi là phải làm từ T2 đến T7...có đúng ko vậy?

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
bạn không được ABbank thừ đừng nói thế chứ. Mỗi ngân hàng có một kiểu chon người riêng. họ cần gì thì tuyển người như thế.
mới thế đã kêu oai oái rồi. bạn mà thi tuyển vào mấy công ty nước ngoài gặp phải câu hỏi " tại sao nước ngọt dựng vào lon còn sữa lại đựng vào hộp giấy?" thì bạn toạch đầu nước rồi. :))
cố gắng học hỏi. đừng chê bai gì cả ..
Chúc may mắn
tớ không chê bai, cái phong cách phỏng vấn mới là điều đáng nói. bạn tớ pv cùng tớ- họ nghe điện thoại, họ ngồi nói chuyện, họ chay ra ngoài, chẳng thèm nhìn ứng viên nói, ai mà chịu được

bạn không được ABbank thừ đừng nói thế chứ. Mỗi ngân hàng có một kiểu chon người riêng. họ cần gì thì tuyển người như thế.
mới thế đã kêu oai oái rồi. bạn mà thi tuyển vào mấy công ty nước ngoài gặp phải câu hỏi " tại sao nước ngọt dựng vào lon còn sữa lại đựng vào hộp giấy?" thì bạn toạch đầu nước rồi. :))
cố gắng học hỏi. đừng chê bai gì cả ..
Chúc may mắn

y tớ ở đây ;là cách thức họ phỏng vấn, chẳng tôn trọng gì, người nghe điện, người buôn chuyện ngay khi bạn mình đang trả lời, họ chẳng chú ý mình nghe pv chứ tớ k nói nội dung pv. còn cái pv nước ngoài, tớ nghĩ như thế là quá hay

Mấy bạn cho mình hỏi thực tập ở ACB có người hướng dẫn cho mình lun không? Hay là mình "tự lực cánh sinh"=.=

Có anh chị nào đã từng thực tập tại ACB đợt năm ngoái cho em xin một chút thông tin với: Thực tập như thế nào ạ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,493
Thành viên mới nhất
Keonhacaibike1
Back
Bên trên