Phỏng vấn thực tập tai ngân hàng ABBank

Ai có kinh nghiệm phỏng vấn thực tập tại ABBank có thể chia sẻ ở đây được không, bọn mình sắp phải đi phỏng vấn rồi mà chưa có chút kinh nghiêẹnào cả

hôm đấy t cũng đi pv buổi trưa là VP và chiều là An Bình, pv xong VP ko hiểu thế nào lại gặp đứa bạn, thế là bỏ pv AB để đi chơi lun. về nhà thấy hơi tiếc vì mình chỉ ham chơi thôi. giờ nghe các bạn nói mình thấy lại may, đỡ mất thời gian.

Thật ra các ngân hàng tuyển thực tập cũng 1 phần để PR ngân hàng mình là có quan tâm đến chính sách phát triển,chính sách nhân sự,quan tâm đến sinh viên khi ra trường.Họ không quan tâm hay không chuyên nghiệp lắm khi phỏng vấn cũng là chuyện dễ hiểu bởi có quá nhiều sinh viên tham gia ứng tuyển,và họ cũng không mặn mà lắm.Tớ nhớ hôm đi phỏng vấn ở Tech,chị phỏng vấn đã nói thẳng là được vào vòng trong cũng phải do số các em có may mắn không thôi.Nói chung là tớ đi phỏng vấn để lấy kinh nghiệm,còn cũng phải xoay nhiều hướng để có chỗ thực tập thôi

có bạn nào bít vòng 2 hỏi về cái j` ko
thấy danh sách khoảng 55 người/ca, hẹn cùng 1 h phỏng vấn luôn, ko bít phỏng vấn j`, thấy bảo ABBank hay phỏng vấn thuyết trình nhóm hả các bạn

Thế chắc lại thuyết trình rồi :( Nếu thuyết trình chắc là mình khá hơn :( phỏng vấn 1:1 mình cảm thấy mình thiếu quá nhiều

An Bình nhắn tin là để thông báo có danh sách thôi đúng k? Vì mình nhận được tin nhắn nhưng không có tên trong danh sách :((

Giới tính ghi sai nhiều thế.Phỏng vấn mà hỏi về nghiệp vụ chắc ngồi nhìn người phỏng vấn cười trừ mất

tạch anbinh roi, bạn mà được nt chắc là được đi đấy, xem ki di vì nó có thể sai tên. chán quá.....................

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,096
Tổng số thành viên
351,853
Thành viên mới nhất
sticktoyourguns
Back
Bên trên