Phỏng vấn thực tập tai ngân hàng ABBank

Ai có kinh nghiệm phỏng vấn thực tập tại ABBank có thể chia sẻ ở đây được không, bọn mình sắp phải đi phỏng vấn rồi mà chưa có chút kinh nghiêẹnào cả

cậu đọc ở đâu thế,tớ ngồi ngắm đi ngắm lại file đính kèm mà k thấy
Cậu cứ ngồi ngắm tiếp đi sẽ có đó. Tớ vừa nhận được thư mời đi dự buổi " Gặp mặt SVTT 2012" vào 9h ngày 8/12/2011, mà lúc đó tớ lại có việc bận nữa chứ. Tớ hỏi không biết đi hôm đó có gì không nhỉ?.

tớ cũng phải đi học đúng hôm ấy chứ. Nghỉ cả tuần mới đi học 1 buổi lại trùng lịch,hic

mà có ai biết thực tập An Bình thế nào chia sẻ cho mọi người thông tin nhé. Mình xem bên VP nghe nói thực tập chán lắm.

---------- Post added 06-12-2011 at 12:52 PM ----------

mà mình được phân thực tập ở 2 PGD An Bình là Đào Tấn vs HQV. thế là thế nào nhỉ? có ai biết không?

mà có ai biết thực tập An Bình thế nào chia sẻ cho mọi người thông tin nhé. Mình xem bên VP nghe nói thực tập chán lắm.

---------- Post added 06-12-2011 at 12:52 PM ----------

mà mình được phân thực tập ở 2 PGD An Bình là Đào Tấn vs HQV. thế là thế nào nhỉ? có ai biết không?
Tớ thực tập cùng chi nhánh với cậu đó, đã mess cho bạn.

Nói thật là mình cũng chưa xem được thời gian thực tập tại AB ở đâu cả, mọi ng ai biết share link với nhé. Sao lại tận tháng 3 mới đc đi thực tập nhỉ?

uh mình cũng k xem đc,mọi người bảo tháng 3,ngồi ngắm đi ngắm lại cũng k thấy thời gian thực tập đâu ???

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,595
Thành viên mới nhất
khogameww88
Back
Bên trên