Phỏng vấn thực tập tai ngân hàng ABBank

Ai có kinh nghiệm phỏng vấn thực tập tại ABBank có thể chia sẻ ở đây được không, bọn mình sắp phải đi phỏng vấn rồi mà chưa có chút kinh nghiêẹnào cả

ủa, sao theo danh sách thi` hnay có 2 ca sáng chiều là xong hết rồi mà để có KQ trong tuần này.
Sao bạn thanhtan_neu lại được gọi điện mùng 5 phỏng vấn vậy?

ủa, sao theo danh sách thi` hnay có 2 ca sáng chiều là xong hết rồi mà để có KQ trong tuần này.
Sao bạn thanhtan_neu lại được gọi điện mùng 5 phỏng vấn vậy?
CÁc bạn ấy đi phỏng vấn bổ sung thì phải bạn à :)
MÀ cậu thi sáng hay thi chiều thế :D

tớ ko bít nưa..hic..xem danh sách thì không có tên..tưởng rớt ùi..tự nhiên được gọi là sao nhỉ...hay do vị trí ứng tuyển của tớ phỏng vấn riêng...tớ ứng tuyển bên định giá tài sản
CÁc bạn ấy đi phỏng vấn bổ sung thì phải bạn à :)
MÀ cậu thi sáng hay thi chiều thế :D

tớ ko bít nưa..hic..xem danh sách thì không có tên..tưởng rớt ùi..tự nhiên được gọi là sao nhỉ...hay do vị trí ứng tuyển của tớ phỏng vấn riêng...tớ ứng tuyển bên định giá tài sản
Có khi là thế ,bạn tớ cũng xin vào định giá tài sản
Cái này tớ không rõ lắm vì sáng nay khi đi phỏng vấn về thì bạn tớ mới gọi cho tớ :D
Có thể bộ phận định giá nó hơi đặc thù nên phải phỏng vấn riêng chăng

Chắc là thế rồi :D sáng nay tớ cũng mới được thông báo :D hihi thế này chắc chỉ có phỏng vấn 1 buổi thôi, t ko đổi được ùi :-( bạn phỏng vấn có lâu không :( 2h phỏng vấn mà 3h tớ thi ùi :(( k bít có kịp phi về trường k :(( k thì phải bỏ phỏng vấn mất
Có khi là thế ,bạn tớ cũng xin vào định giá tài sản
Cái này tớ không rõ lắm vì sáng nay khi đi phỏng vấn về thì bạn tớ mới gọi cho tớ :D
Có thể bộ phận định giá nó hơi đặc thù nên phải phỏng vấn riêng chăng

Chắc là thế rồi :D sáng nay tớ cũng mới được thông báo :D hihi thế này chắc chỉ có phỏng vấn 1 buổi thôi, t ko đổi được ùi :-( bạn phỏng vấn có lâu không :( 2h phỏng vấn mà 3h tớ thi ùi :(( k bít có kịp phi về trường k :(( k thì phải bỏ phỏng vấn mất
Sáng nay bọn tớ phong vấn 8h30 mà mãi 11h30 mới xong mà :)
Xem ít hay nhiều người :) Nếu phỏng vấn kiến thức chắc cũng không lâu lắm đâu :) Nếu mà thuyết trình chắc cậu không về kịp để thi :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,800
Thành viên mới nhất
u8883com
Back
Bên trên