Phỏng vấn Techcombank ngày 24/09/2013

mình vừa nhận được mail tham gia phỏng vấn chương trình tuyển dụng các chức danh kinh doanh của techcombank, có bạn nào nhận được thư mời này không?

Chức danh kinh doanh là tên gọi chương trình tuyển dụng thôi bạn ak, mình đi pv vòng 2 hum qua ở Tôn Đức Thắng,mình GDV,nhưng mà có nhiều bạn pv quan hệ khach hang nua, rat nhiu vị trí bạn ak

phỏng vấn vòng hai thì được hỏi những gì zậy bạn? sau vòng 2 có thi viết không?

Chức danh kinh doanh là tên gọi chương trình tuyển dụng thôi bạn ak, mình đi pv vòng 2 hum qua ở Tôn Đức Thắng,mình GDV,nhưng mà có nhiều bạn pv quan hệ khach hang nua, rat nhiu vị trí bạn ak
vậy là bạn tham gia chương trình tuyển dụng chức danh kinh doanh phải không, tại mình tưởng cái chương trình tuyển dụng chức danh kinh doanh là tuyển cộng tác viên thẻ tín dụng. bạn pv vòng 2 rồi hả? pv tốt k bạn,hj

Có nhìu hội đồng phỏng vấn, mỗi phòng có 1 phong cách hỏi khác nhau, phòng hỏi về nghiệp vụ, phòng hỏi bề bản thân, phòng hỏi về ngân hàng. Mình phỏng vấn cũng tè le, ko bit sao nữa, :(

Các bác ơi, e đi PV hôm 1/1 ở Hoàng Đạo Thúy, giờ thấy tin nhắn báo là đến Bà triệu dự buổi "kich off tuyển tập trung", chả biết là cái gì. Ko biết có phỉ test lần nữa ko. Chả tháy gửi mail nói chi tiết gì ả. Bác nào được gửi mail thì bảo em cái, hôm đó đến làm gì vậy.

Các bác ơi, e đi PV hôm 1/1 ở Hoàng Đạo Thúy, giờ thấy tin nhắn báo là đến Bà triệu dự buổi "kich off tuyển tập trung", chả biết là cái gì. Ko biết có phỉ test lần nữa ko. Chả tháy gửi mail nói chi tiết gì ả. Bác nào được gửi mail thì bảo em cái, hôm đó đến làm gì vậy.
là đào tạo đó bạn k phải test gì cả

các bạn ở tp HCM có ai được gọi đi đào tạo k, sao k thấy tin tức j` hết nhỉ, hay là mình rớt rồi :(

mình cũng pv hôm 3/10 nek, đã hơn 2 tuần trôi qua..., k bít là chưa có kq hay là mình đã rớt :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,667
Thành viên mới nhất
lodeonlinebest
Back
Bên trên