Phỏng vấn Tech ngày 13/08/2014 !!

Tình hình là tớ mới nhận được tin nhắn từ Tech : " Techcombank trân trọng mời bạn đến dự phỏng vấn, lúc 10h30 tại tầng 17, số 9-11 Tôn Đức Thắng, Q1, Tp.HCM vào ngày 13/08/2014. Vui lòng đem theo CV ứng viên".
Các bạn ai từng đi pv Tech rồi cho mình hỏi quy trình pv là sao vậy ? Đọc hết mấy topic rồi mà không hiểu gì hết trơn. 13 tới là pv cá nhân hay pv nhóm z các bạn ?

hehe. mình apply gdv mà cung bi goi đi phỏng vấn sale.
không biết gì luôn.

hehe. mình apply gdv mà cung bi goi đi phỏng vấn sale.
không biết gì luôn.
hix có mail phỏng vấn rồi hả bạn, sao m chả thấy gì cả, hôm bữa bạn lưu hồ sơ được rồi phải ko? nộp đợt 18/8 gdv luôn phải ko
hôm bữa nộp HD Bình Dương thấy gì ko :))),

hix có mail phỏng vấn rồi hả bạn, sao m chả thấy gì cả, hôm bữa bạn lưu hồ sơ được rồi phải ko? nộp đợt 18/8 gdv luôn phải ko
hôm bữa nộp HD Bình Dương thấy gì ko :))),
ua sao giống mình vậy :))
hihi. mình cung ở BD nè. minh cung nop HDbank mà không thấy gì hết.
mình nộp gdv cho đợt 18/8 ấy thế mà đuoc phong van sale :)

Mọi người cho em hỏi chút xíu, vừa rồi em có nộp đơn thi tuyển và được cả 2 ngân hàng Seabank và Tpbank gọi đi làm. Em đang phân vân không biết chọn ngân hàng nào. Ai biết thông tin gi về chế độ đãi ngộ, thời gian thử việc, lương thưởng của 2 ngân hàng đó thì chia sẻ giúp em với, cảm ơn nhiều!

ua sao giống mình vậy :))
hihi. mình cung ở BD nè. minh cung nop HDbank mà không thấy gì hết.
mình nộp gdv cho đợt 18/8 ấy thế mà đuoc phong van sale :)
hix m nộp tech lần này là lần 3 òi mà chả bao giờ được gọi hay gì cả đang buốn :((((
Để ý mấy lần trước nộp Đông Á Hàm Nghi cũng mất tích ko rõ nguyên nhân, m cũng ở gần Bình Dương nên apply vào cũng thấy b nên hỏi thử :)))

ax. co'
hix m nộp tech lần này là lần 3 òi mà chả bao giờ được gọi hay gì cả đang buốn :((((
Để ý mấy lần trước nộp Đông Á Hàm Nghi cũng mất tích ko rõ nguyên nhân, m cũng ở gần Bình Dương nên apply vào cũng thấy b nên hỏi thử :)))
ax. co' duyên ghê. mình nộp tech 3 lầm đều hư mail.
bua nop Dong á hàm nghi cũng tiêu luôn.
nhà mình giáp ranh sài gòn nek. :) kaka

Ai pv đợt này mà có kquả thì báo cho mọi ng biết với nha !! Đang chờ từng ngày dù biết là rớt rồi, hix !!:(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên