Phỏng vấn tại Ngân hàng ACB ngày 3/10/2015

Lúc chiều mình nhận được tin nhắn tham dự phỏng vấn tại ACB, ở Hoàng Quốc Việt.
Vị trí QHKHDN
Các bạn nhận được tin nhắn bơi vào đây giao lưu học hỏi nhé. :D:D:D

Bạn ơi bạn thi ngày nào mà có kết quả rồi vậy
Mình test 14/10, 16 có kqua, 19 pvan, 22 có đt báo bsung hso, 26 báo pass nhận việc, deal lương qua đt ^^
Thật ra trg hơp của b mình thấy có nh a c gặp phải r, b cứ tìm hiểu mấy topic khác xem có đc thêm th.tin j ko.. Theo như mình thấy offer lương thì các vị trí lương băng nhau hết đó, b ko đong ý lương thì sợ ko phù hợp cviec, n mùnh thấy lương ctv bên acb cũng ko cao, b có thể xem tham khảo thêm nh n.h khác, h tuyển ctv khá nh đos b ^^ chúc c may mắn ^^

Hqua bạn mình cũng nhận đc đt bên acb báo pass.. :( ko biết đơtj này acb sao, b cứ chờ xem, biết đâu đc :) nếu có j thì cũg đung nản nha b, cố lên. Mình cũng có knghiem trượt đc cỡ gần chục cái n.h rồi :D
hihi, cảm ơn bạn nha, mình cũng trượt TCB, VCB, ACB... rùi nên cũng quen ùi, hehe, nhưng mình sẽ quyết tâm với nghề, cố lên mọi người, hehe

Mình test 14/10, 16 có kqua, 19 pvan, 22 có đt báo bsung hso, 26 báo pass nhận việc, deal lương qua đt ^^
Thật ra trg hơp của b mình thấy có nh a c gặp phải r, b cứ tìm hiểu mấy topic khác xem có đc thêm th.tin j ko.. Theo như mình thấy offer lương thì các vị trí lương băng nhau hết đó, b ko đong ý lương thì sợ ko phù hợp cviec, n mùnh thấy lương ctv bên acb cũng ko cao, b có thể xem tham khảo thêm nh n.h khác, h tuyển ctv khá nh đos b ^^ chúc c may mắn ^^

Chúc mừng bạn, lúc pv thì mấy anh chị đặt câu hỏi "nếu h NH chỉ nhận e làm ctv thì e có đồng ý ko". Mình chia sẻ là mình tự tin trong 2 tháng có thể đạt chỉ tiêu thử việc, mức lương ctv mình e ko đủ để mình trang trải chi phí marketing,...
Từ đầu pv cũng khá tốt, nên mình cũng hy vọng họ cho mình thử việc. Kinh nghiệm thì mình cũng có dù ko nhiều.

Mình pv ngày 23/10 (thứ 6). Bạn biết số máy lẻ của phòng nhân sự ko cho mình xin với. À mà nếu tạch thì có thư cảm ơn phải ko bạn

Chúc mừng bạn, lúc pv thì mấy anh chị đặt câu hỏi "nếu h NH chỉ nhận e làm ctv thì e có đồng ý ko". Mình chia sẻ là mình tự tin trong 2 tháng có thể đạt chỉ tiêu thử việc, mức lương ctv mình e ko đủ để mình trang trải chi phí marketing,...
Từ đầu pv cũng khá tốt, nên mình cũng hy vọng họ cho mình thử việc. Kinh nghiệm thì mình cũng có dù ko nhiều.

Mình pv ngày 23/10 (thứ 6). Bạn biết số máy lẻ của phòng nhân sự ko cho mình xin với. À mà nếu tạch thì có thư cảm ơn phải ko bạn

B search trên mạng có đầy đủ ttin sđt và email đó b. 0839290999. Thấy ngta llac mình số này thoii. Mn cũng gọi cái này luôn. Theo như mình thấy 2 bạn mình nói nó pv 3 lần thì lần nào rớt cũng có mail cảm ơn trong vòng 3 ngày, cả 2 ng đều vậy, mà lần này thì thấy nh bạn ko báo pass cũng ko có mail c.ơn nên ko bjk sao.. B cũng mới thôi mà, thử chờ đến cuối tuần xem sao ^^ thường cũng khoảng 7 ngày áh ^^

bạn ơi, hoi đòng pv bên CMt8 gồm mấy người thế? và họ hỏi những j, giúp mình với, mai mình đi pv bên đó đây? chưa có kinh nghệm, pv toàn toạch thôi :(

có bạn nào pv nhân viên phát triển khách hàng chiều ngày 5/11 có kết quả chưa vậy? bạn nào có kết quả thông báo mình với cho đỡ chờ đợi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,527
Thành viên mới nhất
ngoctai1312
Back
Bên trên