Phỏng vấn sơ tuyển vị trí chuyên viên khách hàng cá nhân tại ngân hàng VPBbank

Thường thì phỏng vấn sơ tuyển họ hỏi những gì ạ, và cần chuẩn bị những gì ạ? Em mới ra trường nên chưa biết, ai có kinh nghiệm hướng dẫn giúp em với ạ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
bạn ơi bạn phỏng vấn vị trí nào của VP thế? có phải tư vấn tài chính đợt 24-26 này ko? lần trước t có phỏng vấn sơ tuyển ở VP 1 lần cũng vị trí trên, hỏi ít lắm: giới thiệu bản thân, có kinh nghiệm gì liên quan, biết sản phẩm gì của NH nói chung, VP nói riêng...vì vị trí này đòi hỏi ít chuyên môn, nghiệp vụ, chủ yếu kỹ năng sale

bạn ơi bạn phỏng vấn vị trí nào của VP thế? có phải tư vấn tài chính đợt 24-26 này ko? lần trước t có phỏng vấn sơ tuyển ở VP 1 lần cũng vị trí trên, hỏi ít lắm: giới thiệu bản thân, có kinh nghiệm gì liên quan, biết sản phẩm gì của NH nói chung, VP nói riêng...vì vị trí này đòi hỏi ít chuyên môn, nghiệp vụ, chủ yếu kỹ năng sale

Em phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng cá nhân ạ

Dạ DN01 ạ. Không biết phỏng vấn sơ tuyển họ hỏi gì nhiều không nữa

Trong lúc mấy bạn đang thi viết thì đã có 1 tốp "có kinh nghiệm" ở ngoài PV trước rồi, mà VP lun ưu tiên cho tốp đó, có người "đồn" là cho mấy bạn zô thi viết để... che mắt HO thôi, nói thật bạn đừng buồn 8-|

Mình cũng được gọi phỏng vấn vị trí Chuyên viên quan hệ khách hàng cá nhân của VPB đợt 24-26/6 này. Mới ra trường, chưa có kinh nghiệm j cũng như chưa từng làm thêm ở đâu. Lo, k bik bị hỏi những j. Hjx

giới thiệu bản thân, có ng làm NH ko, sở thích là gì, sao lại chọn NH chúng tôi, vs PV đầu bị xoáy 1 ít nữa. cứ bình tĩnh mà trl

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,786
Thành viên mới nhất
pgdz1111
Back
Bên trên