Phỏng vấn RA tại ACB 10 Phan Chu Trinh ngày 13/07/2016

đa phần là dãy số, mệnh giá tiền. NV thì có nhiều câu liên quan đến tài trợ, NPV, IRR, ROA, ROE, ROS
Ah phiền bạn một cái nữa nha câu này mình làm qài hok ra ....Bạn có biết câu này ko ? Cám ơn bạn nhiều nhé :)
KH nộp 1.600.000đ, có 10 tờ 100.000; 10 tờ 50.000; x tờ 100.000; 1/2x tờ 20.000. tìm x?

Bạn nào đã từng đi phỏng vấn PFC ở ACB rồi thì cho mình xin kinh nghiệm với ạ? họ hỏi những gì vậy ạ?

Sắp tới 10/8 này mình đc gọi đi pv ở Phan Chu Trinh. Chuẩn bị lên thớt nên lo quá ah. mn chia sẻ kinh nghiệm cho mình với

Các bạn pv RA ở PCT rồi có thể chia sẻ cho mình ít kinh nghiệm với, đầu tuần sau mình có lịch pv rồi, cũng hơi run...

Các bạn pv RA ở PCT rồi có thể chia sẻ cho mình ít kinh nghiệm với, đầu tuần sau mình có lịch pv rồi, cũng hơi run...
đợt mình pv RA thì quy trình như sau: phỏng vấn tại PGD - pv tại Chi nhánh - Test - nghe nói còn vòng pv hội sở qua camera nữa
pv tại PGD và CN chủ yếu về khả năng giao tiếp, hiểu biết và các kỹ năng về công việc, còn test thì có 3 phần IQ ( 27 câu ) - Anh văn ( 30 câu ) - Nghiệp vụ (60 câu )

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,516
Thành viên mới nhất
lequangminh2001
Back
Bên trên