Phỏng vấn LOAN CSR 20/11 tại cmt8

mình vừa dc thông báo bổ sung hồ sơ nè. như vậy k bít có chắc chắn là đậu chưa mng ơi??

mình vừa dc thông báo bổ sung hồ sơ nè. như vậy k bít có chắc chắn là đậu chưa mng ơi??

bạn ơi cho mình hỏi bạn cũng phỏng vấn sáng 20/11 hả bạn? Ngân hàng thông báo bạn bổ sung hồ sơ là gọi điện thoại hay qua mail vậy bạn? À mà bạn mới ra trường hay là đã có kinh nghiệm làm việc rồi :)

mình dc 1 chi nhân sự gọi điện thông báo bổ sung hs. Mình có kn làm vc r. chị í kêu sau khi bổ sung hs sẽ gọi điện lại sau.

Còn mình thì hôm nay mới được gọi. Thông báo đậu và báo lương hỏi mình có nhận ko, chứ ko kêu bổ sung hồ sơ. Mình có hỏi thì nói tới đầu t12 sẽ có thông báo tiếp. Cũng phân mình về chi nhánh luôn rồi. 4/12 là qua cn thì phải. Còn 7/12 là đi đào tạo trong 2 th

Còn mình thì hôm nay mới được gọi. Thông báo đậu và báo lương hỏi mình có nhận ko, chứ ko kêu bổ sung hồ sơ. Mình có hỏi thì nói tới đầu t12 sẽ có thông báo tiếp. Cũng phân mình về chi nhánh luôn rồi. 4/12 là qua cn thì phải. Còn 7/12 là đi đào tạo trong 2 th
Bạn ơi lương họ trả bao nhiêu vậy bạn?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,525
Thành viên mới nhất
Blur Merch
Back