Phỏng vấn GDV ACB tại Phạm Bân ngày 1/10

Chào mọi người!
Mình sắp tham gia phỏng vấn vị trí GDV ACB tại Phạm Bân vào ngày 1/10. Mọi người ai có kinh nghiệm gì chia sẻ cho mình với ạ. Cảm ơn mọi người nhiều!

Chào mọi người!
Mình sắp tham gia phỏng vấn vị trí GDV ACB tại Phạm Bân vào ngày 1/10. Mọi người ai có kinh nghiệm gì chia sẻ cho mình với ạ. Cảm ơn mọi người nhiều!

Bạn ơi bạn pv chưa, mính cũng sắp đi pv ở đó. Mà k biết họ hỏi những j ="=

mình pv và đậu rồi bạn à, lại còn một đợt pv nữa sao, hỏi cũng không khó đâu, quan trọng là ngoại hình bạn nhé

Bạn ơi, nta gọi điện bảo bổ sung hồ sơ là đaauj hay sao bạn. Họ gọi bảo mình bổ sung hồ sơ mà ko nói gì khác cả

Bạn ơi, nta gọi điện bảo bổ sung hồ sơ là đaauj hay sao bạn. Họ gọi bảo mình bổ sung hồ sơ mà ko nói gì khác cả
Mình nhận được email thông báo pv đạt và yêu cầu bổ sung hồ sơ ak bạn, zậy là đậu rồi đó bạn, mà bạn có nhận được email k?

Ko có email bạn, chị bên hr gọi đien cho mình, lúc đó mình cuống quá quên hỏi, mình pv RA ơr cmt8 hôm th5 rồi nè, kêu bổ sung hso trước 3h chiều. Giơf mình gọi lại số đos lại ko ai bắt máy

Uh, nãy số đos gọi mình mà mình gọi lại nhấn phím 0 ko nghe máy, chắc hết giờ làm. Chiều 2h gọi mình sẽ gọi lần nữa, bạn đậu gdv rồi hả? Chi nhánh nào zậy bạn?

mình cũng nhận được mail báo phỏng vấn đạt và bổ sung hồ sơ...Khi nào có thông báo mới thì các bạn tung tin với nha...nghe bạn mình kêu đợt đào tạo hiện tại sẽ kết thúc vào 10/10. rùi mở lớp đào tạo tiếp theo. Có khi nào cùng đi học ko ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,654
Thành viên mới nhất
kyzsvaass968020
Back
Bên trên