Phỏng vấn bổ sung tại MB HCM

Có bạn nào được gọi đi pv vào sáng thứ 3 tuần này tại Văn phòng MB khu vực miền nam không?
Đợt test trước mình tạch nhưng thứ 7 vừa rồi lại được gọi đi pv, có ai cũng được gọi thì vào thảo luận cái nhé

mình cũng được gọi nè, sáng thứ 3 10h lầu 2 tòa nhà MB miền nam. tạch rồi sao họ ko gọi ứng viên đã phỏng vấn nhỉ, gọi phỏng vấn ứng viên mới cũng lạ hen.

ừ, không biết có nhiều người được gọi ko. Mình thì đang ổn định bên NH khác rồi, nếu tỷ lẹ chọi nhiều quá thì ở khỏi đi. hehe

MB bình thường vẫn vậy bạn ah...thường sẽ có một đợt pv bổ sung sau các đợt tập trung vì có 1 bộ phận các bạn trúng tuyển không qua làm MB...cũng chua lắm đó :D

MB bình thường vẫn vậy bạn ah...thường sẽ có một đợt pv bổ sung sau các đợt tập trung vì có 1 bộ phận các bạn trúng tuyển không qua làm MB...cũng chua lắm đó :D
tỷ lệ chọi của mấy đợt sau này có cao lắm ko bạn?sao họ không gọi những bạn đã test đạt nhưng pv rớt vậy? mình thấy đi pv cũng đông lắm mà

đã phỏng vấn thì đã có cơ hội thể hiện nhưng không đạt yêu cầu thì không gọi lại...test có thể không đạt nhưng đáp ứng dc yêu cầu tuyển dụng thì nó vẫn cho cơ hội mà...

ai có kết quả pv thì lên đây hú tiếng cho anh em khỏi hi vọng nhé

hình như chỉ phỏng vấn một ngày duy nhất 20/8 thôi hả mấy bạn, thấy cũng ít mà.Buổi sáng tầm hơn 10 bạn bên SME, buổi chiều mình ko biết.Vậy tỷ lệ chọi cũng không cao lắm.Hy vọng tuần sau có kết quả, bổ sung chắc làm nhanh thôi.

có mỗi 2 thằng mình lên đây spam thôi, chán vãi. hôm pv bị hỏi nghiệp vụ, trả lời tè le hết, chắc tạch rồi.hehe :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch
Back
Bên trên