Phỏng vấn ACB ngày 23.07.2015

mình đc báo kết quả lâu rồi. Bổ sung hồ sơ xong thì khoảng 2 hôm sau bên nhân sự gọi báo 15/8 nhận việc. Nhưng mình thi KHDN

Chị ơi! Thi ở vị trí này có khó không ah? Chị có thể chia sẻ kinh nghiệm cho em với không ah? Cảm ơn chị nhiu ah!
Test thì dễ lắm bạn, 30 câu IQ, 30 câu tiếng Anh, 30 câu nghiệp vụ 1, 30 câu nghiệp vụ 2, qua 50% là được vào vòng phỏng vấn. Phỏng vấn người ta hỏi mình đúng câu: giới thiệu bản thân, điểm mạnh điểm yếu, em hiểu gì về vị trí Loan CSR, nêu các hình thức cấp tín dụng, đề xuất mức lương, vậy thôi. Mình tạch rồi :(

mình đc báo kết quả lâu rồi. Bổ sung hồ sơ xong thì khoảng 2 hôm sau bên nhân sự gọi báo 15/8 nhận việc. Nhưng mình thi KHDN
T cũng đk thông báo trúng tuyển ngày 29/7, và đk báo 17/8 nhận việc vị trí PFC c ạ. Nhưng từ đó đến này chả nhận đk mail hay cuộc gọi nào thông báo lên ký offer ý, c có đk thông báo cụ thể và biết mình đk phân về đâu k?

tớ được thông báo trúng tuyển PFC sau hôm phỏng vấn 1 hôm,định set up ngày mùng 10 đi làm nhưng Hội Sở không cho,set up 17/08 mới là ngày đi làm chính thức.Giám đốc chi nhánh thì cứ bắt đi làm luôn mà mình chẳng thích đi làm trước tí nào.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,644
Thành viên mới nhất
Hhonghanhh
Back
Bên trên