uh mình cũng không biết, ngta offer mình lương cả bảo mình hoàn thiện hồ sơ thì đã chắc chắn chưa nhỉ, tại mình xin nghỉ việc ở chỗ cũ rồi @@

Mình thì mai mới đi thi, kiến thức thì đã rụng hết (mặc dù kiến thức thì cũng liên quan có tý tẹo đến vị trí đi thi) , già rồi học mãi ko vào, đọc topic thì thấy có vẻ có nhiều bạn profile khủng. Hội tụ đủ các yếu tố để run :)

Mình thì mai mới đi thi, kiến thức thì đã rụng hết (mặc dù kiến thức thì cũng liên quan có tý tẹo đến vị trí đi thi) , già rồi học mãi ko vào, đọc topic thì thấy có vẻ có nhiều bạn profile khủng. Hội tụ đủ các yếu tố để run :)
Bạn thi vị trí gì thế bạn? :) dead line hồ sơ là hum nào mà đã được gọi vậy?

Bạn thi vị trí gì thế bạn? :) dead line hồ sơ là hum nào mà đã được gọi vậy?
Tớ thi TVTC, vị trí mà bạn namlaoxao được offer rồi ý, nên lại thêm một cái run nữa là ko biết còn bn chỉ tiêu. Deadline là 1.4, tớ nộp cách đây khoảng chục ngày, nhưng tớ nghĩ họ cứ gọi dần cho đến khi đủ chỉ tiêu. Không biết các vị trí khác ntn, mail của tớ có nói mai là thi chung TVTC và PTCL.

Tớ thi TVTC, vị trí mà bạn namlaoxao được offer rồi ý, nên lại thêm một cái run nữa là ko biết còn bn chỉ tiêu. Deadline là 1.4, tớ nộp cách đây khoảng chục ngày, nhưng tớ nghĩ họ cứ gọi dần cho đến khi đủ chỉ tiêu. Không biết các vị trí khác ntn, mail của tớ có nói mai là thi chung TVTC và PTCL.
Tớ lại apply vị trí chuyên viên HDQT. deadline cũng 01.4 nhưng hnay k được gọi chắc là tạch rùi :(( bùn quá thế T_T chúc c thi tốt nhé :X

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên