PGBank PGBank Chi nhánh Thăng Long tuyển dụng GDV khu vực Gia Lâm, Long Biên [09.09.2012]

hic,sang tận chi nhánh gia lâm thì chết ah
Thời buổi khó khăn mà sao nhiều bạn kén thế nhỉ?:-" Gia Lâm thì vẫn là HN, đường đẹp, rộng rãi, trong lành, vào trung tâm mất chưa đến nửa giờ đồng hồ, vẫn điều kiện hơn nhiều nơi bạn ak;)

SV các trường quân đội ra trường còn sẵn sàng lên các tỉnh miền núi, biên giới, ra đảo, thì tại sao, SV ngân hàng không có tinh thần chiến đấu?

Thời buổi khó khăn mà sao nhiều bạn kén thế nhỉ?:-" Gia Lâm thì vẫn là HN, đường đẹp, rộng rãi, trong lành, vào trung tâm mất chưa đến nửa giờ đồng hồ, vẫn điều kiện hơn nhiều nơi bạn ak;)

SV các trường quân đội ra trường còn sẵn sàng lên các tỉnh miền núi, biên giới, ra đảo, thì tại sao, SV ngân hàng không có tinh thần chiến đấu?
Đúng như bạn Phương nói đấy, bây giờ việc thì ít mà người lại nhiều, có xa cũng phải cố gắng thôi. Long Biên hay Gia Lâm vẫn đang còn gần chán.... Nộp hồ sơ nào, nhanh nhanh thoát khỏi tình trạng thất nghiệp này mới đươc :)

Hi, gần nhà t đấy, nhưng mà khu Gia lâm h làm lại đường đẹp lắm, đi cứ fai 60km/h mới thích, C cũng nộp đi nha :D

Mọi người ơi nên nộp online hay mang hs trực tiếp đến thì hơn nhỉ. vì nộp online mỗi cái bản mẫu thì ko đủ theo yêu cầu :(

Các bạn cho mình hỏi, mình đã gửi đúng địa chỉ email ở trên nhưng tại sao mình gửi mail lại báo lỗi??? Các bạn chỉ giùm mình với nha! tks

bạn ơi đã gửi được chưa? mình cũng gửi đúng địa chỉ mail mà vẫn báo lỗi. Sao lạ vậy nhỉ... lỗi ngớ ngẩn gì đây? bạn nào bít chỉ tớ với nha!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên