PG Bank tuyển dụng Giao dịch viên - Chi nhánh Hà Nội [31.05.2012]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mình cũng vừa gửi và nhận được mail phản hồi rồi, mỗi tội trong hồ sơ mình cho cái ảnh mình chụp cách đây 4 năm,hjc ngày đó nhìn ngu ngu nhưng tại lười đi chụp ảnh quá nên đánh phải chấp nhận vậy, ko biết thế nào nhỉ? họ có loại ko ta?

Các bạn đặt tên email & tên file đính kèm ntn vậy? Mình đặt là "Ha Noi-CNHN- GDKQ- GDV-Nguyen Van A". Không biết như vậy có đúng không? Mình gửi rồi nhưng không thấy email phản hồi

đặt tên như vậy là đúng rồi. Đợi 10-20 phút sẽ có mail phản hồi bạn ạ
Các bạn đặt tên email & tên file đính kèm ntn vậy? Mình đặt là "Ha Noi-CNHN- GDKQ- GDV-Nguyen Van A". Không biết như vậy có đúng không? Mình gửi rồi nhưng không thấy email phản hồi

các bạn nhận đc rep gửi mỗi thông tin ứng viên hay file nén đầy đủ giấy tờ vậy ợh ? ở tiêu đề file tên mình có viết có dấu k ?

mọi người ơi, mọi người gửi mỗi thông tin ứng viên hay gửi cả file nén tất cả hồ sơ qua mail thế??

bạn ơi, cho mình hỏi chút, bạn gửi bản thông tin ứng viên thôi hay tất cả các giấy tờ scan vậy? many thanks

Sao mình gửi từ hum wa tới hum nay cũng ko thấy mail trả lời đã nhận gì hết. Có bạn nào nhận được chưa? ko bít có phải gửi lại ko

Ứng viên là nam có được không vậy nhỉ? Mình không thấy họ yêu cầu là chỉ tuyển nữ :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,595
Thành viên mới nhất
khogameww88