PFC-ACB tại Hồ Chí Minh chuẩn bị đào tạo dự kiến T4/2014

Chào các bạn, mình phỏng vấn PFC tại NTMK ngày 28/02 và hoàn thiện hồ sơ ngày 03/03 nhưng đang đợi gọi đi đào tạo. Tình hình đợi lâu quá ko biết thế nào. Ai đã hoàn thiện hồ sơ cập nhật tin tức và giao lưu nhé để những buổi đầu tiên đi đào tạo khỏi mắc thời gian làm quen nhé và buổi học thêm thú vị hehe @@.

Mình là người thứ 3, mình đc gọi rồi bạn ah. Thứ 6 này mình ký hợp đồng á bạn... Chúc bạn may mắn nhé.
Thứ sáu gặp nha bạn :)) , bạn kí ở đau , may h ??
@cuongremyy : qua đây đi bạn, mình ký ở Cao Thắng lúc 15'30 thứ 6 này, còn bạn? Bạn biết chỗ làm chưa, mình làm ở quận 7.

Mình là người thứ 3, mình đc gọi rồi bạn ah. Thứ 6 này mình ký hợp đồng á bạn... Chúc bạn may mắn nhé.
@cuongremyy : qua đây đi bạn, mình ký ở Cao Thắng lúc 15'30 thứ 6 này, còn bạn? Bạn biết chỗ làm chưa, mình làm ở quận 7.
Mih chua biết chỗ làm , nó thông báo trong tin nhắn ak, mih cũng kí ở cao thag 3h30

Chúc mừng Tran Kate :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,654
Thành viên mới nhất
kyzsvaass968020
Back