Ôn kế toán ngân hàng thi vào vị trí giao dịch viên như nào ạ?

Các bạn cho mình hỏi thi vị trí giao dịch viên ngân hàng, thì ôn kế toán ngân hàng như nào ạ. Mình là dân ngoại đạo đang muốn thi vào ngân hàng nhưng chưa biết bắt đầu từ đâu. Các bạn giúp mình nha. Thanks!@};-@};-@};-@};-@};-

mình cũng học ngân hàng, ở trường thì học 2 môn kế toán về ngân hàng nhưng mà thi thế nào thì chắc để học xong khóa nghiệp vụ thí điểm kế toán ở UB sắp tới mới trả lợi bạn được :">

hi. mình cũng đã đăng kí khóa học này. Mình đang nộp hồ sơ vào PG bank, đang ôn kế toán ngân hàng mà nhiều kiến thức quá. Ko biết ôn luyện như nào nữa.

đánh dấu đã.mình cũng muốn thi GDV cua ACB.mình nghĩ thi GDV thì cần nắm rõ các nghiệp vụ về huy động vốn,kinh doanh ngoại tệ,thanh toán qua ngân hàng :)

minh da tham gia khoa hoc giao dich vien va ke toan ngan hang o hoc vien ngan hang

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
bạn lên tập trung ôn vào 4 nghiệp vụ của môn kế toán ngân hàng: huy động vốn, tín dụng, kinh doanh ngoai tệ, thanh toán qua ngân hàng

Bạn ơi học giao dịch viên ở học viện ngân hàng có hay ko? t cũng đang muốn đăng ký mà đang phân vân ko bít nên học cả 7 nghiệp vụ hay học ktoán n.h+ gdv

Bạn ơi học giao dịch viên ở học viện ngân hàng có hay ko? t cũng đang muốn đăng ký mà đang phân vân ko bít nên học cả 7 nghiệp vụ hay học ktoán n.h+ gdv
T nghĩ bạn định hướng xem mình thik làm ở lĩnh vực nào rùi đký học thui. Học chuyên sâu thik hơn
chứ học cả 7 nghiệp vụ thì học phí hơi cao. cả 7 nghiệp vụ cậu mua quyển Ngân hàng TM về tự tìm hiểu còn hơn í

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,604
Thành viên mới nhất
misotamtaem
Back
Bên trên