OceanBank OceanBank tuyển dụng nhiều vị trí vị trí thuộc Khối Khách hàng doanh nghiệp lớn và Đối tác chiến lượ

Cho mình hỏi mức lương đề nghị ghi thế nào hả bạn ^^
Bạn nhập nguyên kiểu số viết liền thôi, ko nhập chữ hay dấu gì hết. Mình nhập mãi mới được mấy trường, dở hơi ra phết cái thể loại nộp trực tuyến này.
me too. tạch vị trí hỗ trợ tín dụng bên chi nhánh Hà Nội. Nộp tiếp bên Đào Duy Anh ko thấy có hồi âm. Giờ có nên cố đẫm ăn xôi nữa ko :(
Nộp thì cứ nộp đi bạn à, làm 1 cái đơn ứng tuyển rồi gửi mất tầm 15' có mất mát gì đâu.Nếu ko trúng đợt này thì hồ sơ của mình vẫn nằm trong data base của Ngân hàng, mình nộp nhiều họ sẽ thấy được cái tâm huyết của mình. Nhỡ đâu lần tuyển dụng sau họ thiếu người gọi đi pv luôn (cái này mình chưa gặp bao giờ :D). Mình nghĩ thế nào nói vậy thôi các banker có gì chém nhẹ tay :)) :))

Bạn ơi cho mình hỏi chút với, bạn thi CVKH gồm những phần gì? Có phỏng vấn không vậy?
Mình vừa nhận đc tin nhắn đi thi!!!!
Thanks bạn nhé

Bạn ơi cho mình hỏi chút với, bạn thi CVKH gồm những phần gì? Có phỏng vấn không vậy?
Mình vừa nhận đc tin nhắn đi thi!!!!
Thanks bạn nhé
Mình khuyên thật là nếu nhà bạn có điều kiện huy động đc vài tỷ thì hãy đi thi. Làm ở đây khốc liệt lắm đấy

Hôm nay nhận được tin nhắn gọi đi thi viết cái này. Gọi điện lại xác nhận xong lại le te đi hỏi đợt phỏng vấn 26/9 HTKD có kết quả chưa, c ấy bảo "thế e vừa thi à", thật thà trả lời phải thế là chị ấy bảo theo quy định thì phải sau 3 tháng mới được thi lại. Biết thế ko hỏi :(( Muốn đập đầu vào đâu quá!AAAA

Hôm nay nhận được tin nhắn gọi đi thi viết cái này. Gọi điện lại xác nhận xong lại le te đi hỏi đợt phỏng vấn 26/9 HTKD có kết quả chưa, c ấy bảo "thế e vừa thi à", thật thà trả lời phải thế là chị ấy bảo theo quy định thì phải sau 3 tháng mới được thi lại. Biết thế ko hỏi :(( Muốn đập đầu vào đâu quá!AAAA

Chắc họ ko để ý đâu... Cứ vẫn đi thi thôi.. mình cũng mới nhận đc tin nhắn đi thi viết..hi :D

Mình cũng nhận được tin nhắn đi thi viết, xác nhận là gọi vào sdt trong tin nhắn hả các bạn?

Có ai nộp kế toán thanh toán được gọi đi thi chưa hix sao lần nào nộp ocean cũng ko được gọi vậy

mọi người nộp hs đợt nào vậy? vị trí gì thế mà được gọi đi test vậy! bạn này thật thà ghê ha:D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên