OceanBank OceanBank tuyển dụng nhiều vị trí tại Khối Marketing tại Hà Nội [31.12.2012]

mình cũng toạch, thi vị trí hỗ trợ và triển khai sp, có bạn nào thi vị trí đó đỗ không nhỉ>

- - - Updated - - -

Chắc bạn là Nguyễn Quang Huy đúng không nhi??
Anh phòng nhân sự nói tiếp nhận vào 15/4 và 2/5. Có bạn nào trúng tuyển cùng đợt này ko? Các bạn chưa trúng tuyển đừng buồn. Cứ cố gắng rồi may mắn sẽ đến thôi. :)

Không sao đâu các bạn , mới chỉ có 12 vị trí , còn rất nhiều vị trí khác. Hy vọng sẽ có thông báo tuyển đợt 2

Mình thj Qly khuyến mạj và sự kiện,nhưng danh sách báo đỗ là Truyền thông nộj bộ. Ko biết vị trí này cụ thể là làm j? Môj trườg làm vjệc vớj lươg ở đây tnào nhỉ. Mình đag phân vân vì cũg mớj trúng Vietin ở quê. Mà vẫn muốn ở Hn hơn vì còn vướg cáj Cao học.hjc

Bạn nì pro thế, có kinh nghiệm pv chia sẻ với mình với :( toàn tạch pv thôi
Mình thj Qly khuyến mạj và sự kiện,nhưng danh sách báo đỗ là Truyền thông nộj bộ. Ko biết vị trí này cụ thể là làm j? Môj trườg làm vjệc vớj lươg ở đây tnào nhỉ. Mình đag phân vân vì cũg mớj trúng Vietin ở quê. Mà vẫn muốn ở Hn hơn vì còn vướg cáj Cao học.hjc

Yến học tài chính ngân hàng ftu phải không

- - - Updated - - -

mình cũng toạch, thi vị trí hỗ trợ và triển khai sp, có bạn nào thi vị trí đó đỗ không nhỉ>

- - - Updated - - -

Chắc bạn là Nguyễn Quang Huy đúng không nhi??
uk. đúng rồi bạn ạ :)

có bạn nào biết lương lậu HO Oceanbank thế nào không nhỉ? Share mình nhé! thanks:)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,630
Thành viên mới nhất
lilpeejmerch
Back
Bên trên