OceanBank OceanBank tuyển dụng nhiều vị trí tại Khối Marketing tại Hà Nội [31.12.2012]

Có ai gọi điện hỏi hoặc có thông tin j chưa. Tuần sau mà không có thông tin j nữa thì chắc là tập xác định luôn rồi. HOPING........................................

Có ai có thông tin gì chưa?k biết thông thường ocean mất bao lâu thì mới thông báo cho ng trúng tuyển nhỉ :(

Mình đoán mỗi vòng khoảng 2 tuần có kq. Chờ nốt cuối tuần này chắc biết thôi. Hy vọng

Có ai có thông tin gì chưa?k biết thông thường ocean mất bao lâu thì mới thông báo cho ng trúng tuyển nhỉ :(

Lang thang trên diễn đàn thấy có người phải 1 tháng mới được báo kết quả. Mà nghe nói là nếu trượt sẽ có mail về, chưa có mail báo trượt là còn hy vọng =))

Không có thông báo trượt đâu bạn ạ. Cũng có thể người ta gọi rồi, thấy bạn ở trên bảo là có người đc gọi luôn. Biết đâu ng trúng tuyển lại ko vào ub nhỉ. Chỉ khổ những người phải chờ :(

Có bạn đc nhận luôn là lúc pv xong họ báo ok luôn ý chứ k fai gọi đt đâu bạn. Hôm mình pv có một a vào trc đc nhận luôn, một e mới tốt nghiệp còn ít kn nên họ báo k đạt luôn. Các bạn k có thông báo hôm pv thì vẫn còn hy vọng, ban tuyển dụng sẽ cân nhắc. Mình nghĩ vậy

Tớ nghĩ là lúc nào cần đến vị trí đó họ mới gọi. Còn phỏng vấn này là để người ta lên danh sách thôi. Thế nên tớ thấy có người được gọi sớm, người thì phải chờ rất lâu @@

Hix chờ đợi thế này cg mệt ghê T__T k biết có nên gọi điện lên phòng nhân sự của ocean hỏi k nữa

mình gọi rồi nhưng cả 2 số đều chờ một hồi rồi báo bận
nhưng chắc là chưa có kq vì hôm nay tình cờ gặp một a lần trước pv cùng mình được nhận luôn ý, a ý bảo cũng chưa thấy NH gọi báo gì

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,760
Thành viên mới nhất
Ngọc Hânn
Back
Bên trên