OceanBank OceanBank tuyển dụng nhiều vị trí tại các Phòng Giao dịch tại Hà Nội và TP Hồ Chí Minh [30.04.2013]

Bạn THU_Lam nay đi tiếp nhận thế nào vậy bạn, mình thi vị trí khác không phải GDV, nhưng bạn ở khu vực HN được gọi như vậy thì chắc mình trượt rồi vì mình nghĩ các vị trí khác néu đỗ thì cũng dc thông báo từ hum qua đi típ nhận ngày hum nay :(

Mấy bạn ở HCM có tin tức gì hem????? Đã có ai được gọi đi làm chưa?

Hai tuần rồi không thấy gì, mf hum qua có bạn dc gọi đi tiếp nhận rùi, chắc ko còn hi vọng nữa

Các bạn cho mình hỏi có bạn nào thi vị trí hỗ trợ ttqt đc thông báo trúng tuyển hay đc gọi đi làm chưa?

Các bạn cho mình hỏi có bạn nào thi vị trí hỗ trợ ttqt đc thông báo trúng tuyển hay đc gọi đi làm chưa?

Hix bạn ơi khoảng chục ngày sau pvan mih gọi lên hỏi thì phòng nhân sự bảo ai đỗ được gọi báo rồi bạn ah. Thế nên đến h chưa đc gọi chắc tạch rồi:(

Hồ Chí Minh không có độngt tĩnh gì hết, tạch hết rùi ak :((

Thực sự đến giờ này 28/6 tròn 2 tuần từ ngày phỏng vấn, hi vọng coi như không còn, không có động tĩnh gì. Có lẽ đúng các bạn đỗ đã được gọi từ lâu rồi, chỉ tội là trong ub không có ai hoặc có ai đỗ nhứng chưa hú lên trong topic nên mình cứ im ỉm ngồi đợi, vô vọng. khăn gói quả mướp close topic tại đây. Thân

Nếu đúng như bạn ssbk nói thì close topic tại đây, hix, chấp nhận sự thật, mình tạch thiệt rùi :((

mình nghĩ topic này đóng lại đc rồi. vì các vị trí đã được thông báo trúng tuyển và nhiều người đi làm trong ngày hôm nay rồi. :). chúc các bạn may mắn.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,798
Thành viên mới nhất
riseagainstmerc
Back
Bên trên