OceanBank OceanBank tuyển dụng nhiều vị trí tại các Phòng Giao dịch tại Hà Nội và TP Hồ Chí Minh [30.04.2013]

hix. 20h26 ngày 30/4 mới biết mà nộp hồ sơ. dạo này bận bịu nhiều việc linh tinh quá quên mất ko hóng.hức hức. Liệu hồ sơ của mình có được chấp nhận ko nhỉ??? lần trước Ocean tuyển GDV mình cũng apply rồi.thế mà hóng mãi chả thấy gọi. bầy giờ đùng 1 phát lại thấy tuyển GDV. là sao?????? Có ai được gọi đi thi đợt trước ko vậy bà con ơi???

chờ gì, chiêu PR rẻ tiền thôi, lạ gì anh này nữa, làm ăn có đc đâu mà mở rộng, muốn mở thì người ta thường đẩy mạnh bộ máy hiện tại trước, mạnh rồi mới mở rộng ra chứ, anh này trên thị trường cho vay thấy ko tên tuổi gì cả

chờ gì, chiêu PR rẻ tiền thôi, lạ gì anh này nữa, làm ăn có đc đâu mà mở rộng, muốn mở thì người ta thường đẩy mạnh bộ máy hiện tại trước, mạnh rồi mới mở rộng ra chứ, anh này trên thị trường cho vay thấy ko tên tuổi gì cả

mình thấy năm vừa rồi OJB lợi nhuận mấy trăm tỷ sau khi đã trích lập dự phòng mà, đâu phải là làm ăn ko tốt đâu
thằng bạn mình đang làm OJBHN nó nói cũng cho vay bình thường, ko phải là khó kiếm khách lắm

mình thấy năm vừa rồi OJB lợi nhuận mấy trăm tỷ sau khi đã trích lập dự phòng mà, đâu phải là làm ăn ko tốt đâu
thằng bạn mình đang làm OJBHN nó nói cũng cho vay bình thường, ko phải là khó kiếm khách lắm

bank làm ăn lợi nhuận mấy trăm tỷ mà bảo cao sao đc, mình thấy bên này cho vay hạn chế lắm, mình trong sài gòn thấy thế thật.

OJB hiện đang được xếp hạng cùng những bank lớn như VCB,Agribank... về tăng trưởng tín dụng 12% đấy.

:( vào ngó nghiêng thấy có 3 ngân hàng tuyển nộp cả 3 không biết có khả quan tí nào không.

năm nay các ngân hàng tuyển dụng ít thật. mà xem qua tình hình thì thấy ocean, tech, sacom lần này toàn đăng tin tuyển dụng ảo. chẳng thấy động tĩnh gì

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên